แต่งหน้าลุคGLITTER FANCY กลิตเตอร์วิบวับสีม่วงชวนฝัน

14 6

เป็นการแต่งหน้าแฟนซีครั้งแรกของเราค่ะ ช่วงนี้กำลังฝึกฝีมืออยู่ต้องการคำติชม และฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆชาวจีบันด้วยนะคะ ไว้จะมาอัพเดตผลงานเรื่อยค่ะ^^(ปล.เราไม่รู้ว่าจะต้องเลือกประเภทกระทู้อันไหนใครรู้บอกด้วยนะT^T)

ลุคนี้ได้แรงบันดาลใจมาจากอัญมณี ที่มีความฟรุ้งฟริ้งพาสเทล ดูเพ้อฝันและน่าค้นหา

จากนี้ก็จะแนะนำตัวให้รู้จักกันในชื่อ Ponytail's นะคะ หลังจากที่ดูพีี่ๆแต่งหน้าผ่านยูทูปมาประจำก็ได้มีโอกาสแต่งลงเพจกับเขาสักที ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูค่ะ

ponytail

ponytail

Private:)

FULL PROFILE