เห้อ เห่อ L'oreal Youth Code Ferment Pre-Essence ของรางวัลจาก Jeban จ้า

22 13

ได้รางวัลจากจีบันมาวันนี้เลยมาเห่อให้เพื่อนๆ จีบันกันจ้าขอบอกก่อนว่า ก่อนจะได้ขวดขนาดจริงสมใจมานั้นได้ขนาดทดลอง 5 ml. ใช้มาแล้ว 2 หลอด

ใช้หมด จนหยดสุดท้ายจ้าจากที่ทดลองใช้มา 2 หลอด น่าจะร่วมเดือนได้ค่ะผลลัพธ์ที่รู้สึกได้คือเป็นมีฝ้า ก่อนใช้รู้สึกสีฝ้าชัดมาก ด้วยความที่ขาดการบำรุงพิเศษหลังใช้ ซึ่งใช้ร่วมกับ L'oreal White Perfect Day Cream ในตอนกลางวันและ L'oreal White Perfect Sleeping Mask ในตอนกลางคืน (ขอบอกว่าเกือบทุกคืนนะ)รู้สึกว่า ตรงฝ้าดูจางลง ผิวสีสม่ำเสมอ หน้ากระจ่างใสขึ้น

ตัวขวดเป็นแบบ drop ซึ่งชอบอะดูสะอาด ไม่ปนเปื้อนและการใช้วิธีหยด ทำให้เราซึ่งเป็นคนใช้ กำหนดได้ดีกว่า (จะประหยัดไงคะ อิอิ)

สีของ Youth Code เป็นสีขาวขุ่นซึมผิวได้ดี และไวมากค่ะ ไม่รู้สึกหนักหน้ามีส่วนผสมของน้ำหอมด้วยนะคะ สำหรับเพื่อนจีบันที่แพ้น้ำหอมก็ทดลองการแพ้ก่อนนะจ๊ะ

สุดท้ายขอบคุณจีบัน อีกครั้งนะคะ นำกิจกรรมดีๆ ให้สาวกจีบันได้ใช้ผลิตภัณฑ์ที่ดีแบบนี้

บ๊าย

Latifa

Latifa

เป็นสาวเรียบร้อย แต่ใจห้าว (เอ๊ะ! ยังไง) สนใจเรื่องความสวยความงาม เพราะอยากสวยดูดี

FULL PROFILE