แต่งหน้าติดทน สวยสะพรึง ตั้งแต่เช้าจดเย็น | Smindstyle

8 5

แต่งหน้า    "   ติดทน  " สวยสะพรึง  ตั้งแต่เช้าจดเย็นแบบฉบับ Smindstyleมีคลิปอยู่ล่างสุดค่ะ

สวัสดีค่ะ วันนี้วันอังคาร ก็มาเจอกันกับมายเน้อะ การแต่งหน้าในวันนี้เน้นความติดทน แต่งแล้วให้ผิวที่ดูสวย ไม่หนา ไม่หนักหน้า แต่งแบบให้สวย สะพรึง ไปทั้งวันกันไปเลย มายเป็นคนผิวแห้งนะคะ แต่ช่วงนี้ก็มีรูขุมขนหน่อยๆ เลยเลือกให้ผลิตภัณฑ์ที่เบลอรูขุมขน แล้วก็เน้นผิวสวยใสๆ มีความโกลว์เบาๆ หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะคะ

เครื่องสำอางค์ที่ใช้Benefit the porefessional face primerGiorgio Armani luminous silk foundation เบอร์ 3Eglips blur powder pact เบอร์ 21Three Ultimate diphanous loose powder สี translucent 01Etude House plat 101 stick duo เบอร์ 01Tarte rainforest of the sea aquacealer สี fairEspoir long wear brow gel cream สี natural brownUrbandecay naked basicKiss Me heavy lotation coloring eyebrow mascara เบอร์ 03Maybelline lash sensational สี blackNYX blush สี etherealMaybelline hyper impact liner สี blackInnisfree mineral shadow เบอร์ 12Benefit cheekathon สี hoolaPreciosa 4D เบอร์ 002Mynx lashes mynx stick profressional lash adhesive Maybelline master strobing cream สี pink 

จบแล้วค้าบบ  ขอบคุณที่รับชมนะคะ----------------------------------Bye Bye

Smindstyle

Smindstyle

สวัสดีค่ะทุกคน เค้าชื่อมายด์นะ เป็นคนที่ชอบเครื่องสำอางค์ การแต่งหน้า อะไรที่เกี่ยวกับความสวยความงามคือชอบหมด 5555 หวังว่ารีวิวของเค้าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนๆที่เข้ามาดูน้า

FULL PROFILE