Review | Too Faced Natural Love Eyeshadow Palette คุ้มสุดในสามโลกก !!!

24 13

สวัสดีค่าสาว ๆ ทุกคนวันนี้อิงมารีวืว Too Faced Natural Love Eyeshadow Paletteซึ่งเห็นมาซักพักแล้วใจสั่นแรงมากจึงตัดสินใจสั่งพรีมาโลด ซึ่งตอนนี้ที่ไทยมีขายแล้วอิงได้มาในราคา 2,500 บาท ราคาโอเคมากก

มาดูที่แพคเกจมาพร้อมกล่องแสนหวานแอบบอกว่าใหญ่มาก ตัวพาเลจเหมือนเป็นกระดาษแข็ง ๆ ชอบที่โลโก้ Toofaced เป็นกำมะหยี่เก๋ไก๋ไปอีกกด้านในมีกระจกใบใหญ่บึ้มพร้อมส่องสะดวก ไม่ต้องพกไปเพิ่มเลย

พาเลทนี้มีทั้งหมด 30 สี !! จริง ๆค่ะคุ๊ณณณ ถึงบอกว่าคุ้มมากสีแบบครอบคลุมจักวาล แบบ หวาน เปรี้ยว เผ็ช ได้หมดมีทั้งเนื้อแมทและชิมเมอร์ผสมกัน แต่เนื้อชิมเมอร์จะเยอะกว่าา

มาซูมแบบใกล้ ๆ อื้อหือออออ มัดสีนางแบบยังแน่นได้อีกกกอิงแต่งไปข้างนอกแบบทั้งวันสียังฉ่ำ

มาสวอทแบบแกล้ง ๆ ที่แขนดู นี่อิงปาดครั้งเดียวนะคะ สีแบบติดดีมากก

มาสรุปกันเลยนะคะสำหรับพาเลท Too Faced Natural Love ส่นตัวอิงชอบมาก เพราะคุ้มมาก สีเยอะ สีแน่น เม็ดสีชัดคือเต็ม 9.8/10 ตัดที่ใหญ่มากพกพายากไปหน่อย แต่ก็ยอมมมอิงหวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์กับทุกคนนะคะ วันนี้อิงขอลาไปก่อน สวัสดีค่า บ๊ายยยยยยยส์

eenglishh_

eenglishh_

สวัสดีค่ะ :) อิงนะคะ
อิงเป็นคนนึงที่สนใจรักความสวยความงาม ซึ่งการแต่งหน้าก็เป็นหนึ่งสิ่งที่สนใจเป็นพิเศษเพราะอิงเชื่อเสมอว่าการแต่งหน้าเป็นสิ่งมหัศจรรย์ที่สามารถเปลี่ยนเราเป็นหลาย ๆ อย่างได้อย่างน่าเหลือเชื่อ จึงอยากนำความรู้และๆน้อยๆของตัวเองมาแบ่งปันเพื่อน ๆ เพื่อเป็นประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ

ติดตามกันต่อได้ใน
FB/ English Chayada
Instagram : eenglishh_
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ แวะมาทักทายกันได้เลยนะคะ <3<3

FULL PROFILE