เห่อของรางวัล Jeban Monthly Awards April 2017

25 18

ฮัลโหล สวัสดีค่า วันนี้มาเห่อของรางวัลจากจีบันค่ะ

กรี๊ดจนคนในที่ทำงานหันมอง 555 ดีใจหนักมากกก รางวัลนี้คือ รางวัลกระทู้ที่มียอดชมสูงสุดของเดือนเมษาค่ะ ปลื้มปริ่มกว่านั้นตรงที่ ตั้งแต่ตั้งกระทู้ในจีบันมา นี่เป็นครั้งแรกที่มีกระทู้ที่มียอดชมสูง มันทำให้เรามีกำลังใจ และอยากพัฒนาเขียนกระทู้ให้ดีขึ้นๆไปอีก 

ไปดูของรางวัลกันค่ะ

MILLE LIPS&NIPS 6D TATTOO GEL เจลแทททูสำหรับทาปากและ... และจุก 555 แค่ทา ลอก เป๊ะ แค่สิบนาทีคุณก็จะมีริมฝีปากและจุก ชมพูระเรื่อไปตลอดวัน ด้วยคุณสมบัติกันน้ำกันเหงื่อ หูยยย ดีงามอ่ะ

The Book of Lashes จาก Meilinda ขนตาฟูฟ่อง แกนนิ่มติดง่าย ติดปุ๊ป ปัดมาสคาร่าทับเบาๆ เหมือนขนตาจริงเลย แพ็กเกจอลังการมาก

NYX MAT VELVET ROUGE A LEVRES (MIAMI NIGHTS) ชมพูนีออน สดใสมากๆ เนื้อลิปไม่แห้ง ทาง่าย สีติดทน แล้วสีชัดมาก ชัดแบบสะใจ ปาดทีเดียวอยู่ 

ต้องขอบคุณจีบันจริงๆนะคะ แล้วจะพยายามทำกระทู้ดีๆมาให้ชมกันอีกค่ะ

จีบันเริ่ดที่สุด

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE