เปิดกรุ Liquid Lipstick ที่มีจ้า | 1.993be

16 12

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พอดีเราพึ่งเป็นสมาชิกของ Jeban.com เลยมาเปิดกรุของใช้ที่เรามีอยู่ เป็นพวก Liquid Lipstick ค่ะ

จบกันไปแล้วนะคะ สำหรับกระทู้ "เปิดกรุ Lip liquid ที่มีค่า :)"(หวังว่าเพื่อนๆจะชอบนะ)

กระทู้ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ

หากเพื่อนๆมีข้อติชม คอมเม้นส์ได้เลยนะ เราจะได้เอาไปพัฒนาด้วยจ้า

ปล.โดยส่วนตัวเราชอบ Lip : 4u2 Kiss me harder No: 25 Feonalita ถูกและดีจริงจ้า                                                                                                                                                                                  1.993be

1.993be

1.993be

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ \ รีวิวเรื่อยเปื่อยค่าาา \ sasi_monb ? \ คนผิวคล้ำ

FULL PROFILE