Review : 4 สีล่าสุด Golden Rose Velvet Matte Lipstick ทาพอดีปาก กริบเว่อร์! l PEMIKAZ

13 11

สวัสดีค่า สวัสดีค่ะ  สาวๆ จีบัน พบกับเปมิกาอีกแล้วเช่นเคยตามคำสัญญาที่เปรมบอกไป Blog ที่แล้วค่ะ ที่เราจะมาต่อกับลิปสีใหม่อีกรุ่นนุงซึ่งเมื่อปีที่แล้ว (อีกละ) ทำไว้เหมือนกันอย่ารอช้าเลยมาเข้าเรื่องกันโลดดดดด

Golden Rose Velvet Matte Lipstickเห็นแบบนี้ลิปรุ่นนี้ก็จะเข้าเลข 4 ละนะ ฮาๆ ซึ่งสีใหม่ที่มาคือ 35 36 37 และ 39 ค่ะ (จริงๆ ไม่มี 38 ฮาๆ)เนื้อลิปรุ่นนี้แมทน้อยกว่าเครยอนเพราะนาง Velvet นะคะ ซิส ฮาๆ ทาง่ายคนปากแห้งทาได้เช่นกัน สวย
Golden Rose Velvet Matte Lipstick #35สีแดงเบสิกเช่นกัน แต่อยู่ในรูปแบบลิปแท่ง สวยทาง่ายค่ะ ในรูปแลดูทำ Obre เนาะ แต่เปล่า ปากห้อยมาก ฮาๆๆ
Golden Rose Velvet Matte Lipstick #36สีส้มจี๊ด ทาลงปากสวย แจ่มค่ะ แลดูทำ Ombre อีกเช่นกัน ปากห้อยไงแกร จะพยายามเก็บปากอยู่ เฮ้อออ
Golden Rose Velvet Matte Lipstick #37สีชมพูนมอมพีช โคตรสวยค่ะ สาวไทยชอบ บอกเลยต้องมี ดอกจันล้านดอก ต้องมี!!!!!!!
Golden Rose Velvet Matte Lipstick #39ฝอไหมหละเทอนู้ดชมพูน้ำตาล ทำไมเราทาสีนี้คิดถึง เมียฝรั่งอะไรแบบนี้ สวยค่ะ ชอบคนผิวแทนทาสวย….….สรุปผล > สีสวย แต่ งง ว่าทำไมสีไปซ้ำกับน้องลิปเครยอน งง เด้ๆ มีลิ้งค์ค่ะhttps://www.jeban.com/viewtopic.php?t=232694….ราคา 259 บาท ....สำหรับรีวิวนี้เปรมขอลาไปก่อนค่ะ (ไม่มีภาคต่อละ) ถ้ามีจะมาบอกอีกทีบะบายค่ะ#pemikaz

pemiikaz

pemiikaz

เปมิกา ตุ๊ดขี้บ่น บ้ารองพื้น ชอบรีวิว

FULL PROFILE