สวยระยิบ..Wink Glow Eyes by CANMAKE

20 8

เมื่อวาน มาเห่อของที่สามีหิ้วมาให้จากญี่ปุ่น วันนี้เกตุมาลองสี อายชาโชว์ครีม Wink Glow Eyes ให้ดูนะคะ 

เห็นในเว็บ canmake japan มีแค่ 2สี เลยสั่งสามีแค่2สี

แต่พอกลับมา เห็นใน IG มี 3สี มีสีม่วงอีกสี เสียดาย

ราคาแค่ 500 เยน ค่ะ 

สี 01 ออกสีน้ำตาลทอง

สี 02 ออกสีชมพูหวาน

สี 03 ออกสีม่วงพาสเทล(ไม่ได้ซื้อมา)

ลองบีบออกมานิดๆ

ลองเกลี่ยดู สีสวยงาม

เนื้อครีม เกลี่ยง่าย แห้งไว ติดค่อนข้างทน คือถูไม่ออก แต่ล้างออกง่าย

สีสวย มีกลิตเเตอร์ ชิมเมอร์ ระยิบระยับ คือสวยค่ะ

อันนี้ลองเกลี่ยบางๆ คือถ้าลงเยอะหน่อยก็จะสีชัดขึ้น

วันรีบๆลงแค่ตัวนี้ตัวเดียว เกลี่ยแล้วลงหางตาให้เข้มหน่อย จบ!!

ตัวสีชมพูเอามาลงเป็นเบส แล้วเอาโทนสีชมพูของ พาเลท Natural Love ของToo Faced มาลง คือ หวานสวยระยิบอ่ะ

วันนี้ไปแล้วค่ะ มาเร็ว เคลมเร็ว ไปเร็ว

เดี๋ยวเอาตัวอื่นมารีวิวเพิ่มนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Katemoko_So Young

Katemoko_So Young

FULL PROFILE