How To : แต่งหน้าลุคเต้ยจรินทร์พร

14 7

สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อแป้งนะคะ แป้งเป็นคนหนึ่งที่ติดตามจีบันมานานมากกกกก ตั้งแต่ ม.ปลาย เลย 555555 ชอบดูฮาวทูแต่งหน้า และบ้าเครื่องสำอางมากๆ แอบส่องเพจจีบันอยู่นานกว่าจะกล้าทำฮาวทูลงจีบันให้ทุกคนได้ดู แป้งไม่ได้เป็นคนแต่งหน้าเก่งนะคะ แต่ชอบแต่งหน้าค่ะ

วันนี้แป้งจะมาแชร์ลุคแต่งหน้าตามคุณ เต้ย จรินทร์พร ซึ่งลุคนี้สวยและน่ารักมากๆ อาจจะไม่ได้เหมือนมาก เราก็แต่งแบบที่เบ้าเราพอจะทำได้55555555

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ :)

เครื่องสำอางที่แป้งใช้ทั้งหมดนะคะ

Foundation : Revlon Colorstay

Primer :  Wet n Wild Base De Teint

Concealer : MAC , Etude

Powder : Laura Mercier

Eyes brown : Kate

Eyeliner : Miracle Romance

Eyes: Anastasia Modern Renaissance , MARZ (Matte Liquid Lipstick),Clio

Cheek : Benefit (Real Cheeky Party) , Holika Holika

Highlight : Hourglass Ambient Lighting Blush

Lip: MARZ Matte Liquid Lipstick (Bad Blood), 3CE (Hold On)

POWDER ROOM

POWDER ROOM

Welcome to POWDER ROOM !!

FULL PROFILE