เห่อ Dior ADDIC LIP TATTOO มันเหมือนจะสักปากนิดๆ

29 23

สวัสดีค่ะ มาเห่ออีกแล้วว ค่า ของเห่อวันนี้คือ Dior ADDIC  LIP TATTOOอย่าเพิ่งเบื่อกันน๊า จริงแล้วก็ซื้อวันเดียวกับที่ซื้อ Shu xAmbush  พอเสร็จจาก Shu เราก็แวะมาที่ Dior  นิดนุง เห็นเพื่อนๆมารีวิวเราก็อยากได้ เราเลยมาตำบ้าง^^ โฮะๆ 

สรุป จากการทาปากจริงพอตกเย็น เรา กิน ข้าวกินน้ำก็จะค่อยๆเลือนไป  ไม่มีคราบติดแก้ว และไม่มีคราบสีแห้งๆที่ปาก สีจะค่อยเลือนๆไปอย่างธรรมชาติ ถือว่าเวิร์คเลยค่ะ

แถมๆอีกอย่างที่ซื้อมาด้วย

Package หวานละมุนละไมมาก เป็นสีขุ่นๆเห็นแท่งลิปด้านใน

ตัวนี้เป็นลิปบาล์มและสครับในตัว ด้านบนลิปมี texture ขรุขระ คล้ายเกล็ดน้ำตาล แต่ไม่บาดปากมีกลิ่นหอมอ่อนๆ  ให้ความชุ่มชื้นดี เนื้อเบาๆ ไม่หนึบ เนื้อลิปไม่นิ่มเกินไปค่ะ

ตบท้ายด้วย sample ที่ได้มาจ้า

(จริงอยากได้ Natural Nude  ด้วยแต่หมดแย้ววแต่ Baเค้าบอกว่าเดี๋ยวมีมาเติมอีกจ้า)

เห็นแล้วใครสนใจไปลองเล่นกันดูนะคะ วันนี้ไปก่อนน๊า หากถูกใจ ฝากกด love กำลังใจกันด้วยนะคะ ^^

ไว้เจอกันใหม่ค่า บ๊าย บาย ค่าา=^_____^=Monnazy

Monnazy

Monnazy

สวัสดีค่ะชื่อมนต์นะคะ เมื่อก่อนเราเป็น graphic designer แต่หลังจากแต่งงานเรามาเป็นแม่บ้านเต็มตัวเป็นคุณแม่fulltime จนไม่ได้ดูแลตัวเองเลยจนเราได้มาเริ่มเล่นจีบันและได้รู้เทคนิคและการดูแลตัวเอง เราเริ่มอ่านรีวิวเพื่อนๆในนี้ทำให้เรามีความมั่นใจและเริ่มดูแลตัวเองมากขึ้น และซื้อของมากขึ้นๆ 5555เลยเริ่มอยากแบ่งปันและชอบเขียนกระทู้ที่นี่เพื่อบอกต่อว่าสิ่งนี้ซื้อมาแล้วอันไหนดีไม่ดีขอบคุณบ้านหลังนี้ค่ะ

FULL PROFILE