ได้ผมสีแดงอมชมพู โดยมิได้ตั้งใจ แต่สวยเวอร์

16 7

สวัสดีค่าาา ชาวจีบันทุกๆท่าน วันนี้จะมารีวิว สีผมแดงอมชมพูแบบไม่ได้ตั้งใจ ก่อนอื่นจะบอกว่า เราชอบทำสีผมเอง ทำเมื่อไหร่ สีมั่วเมื้อนั้น จึงมีการเปลี่ยนสีอยู่บ่อยๆ 

ก่อนทำ ผมเป็นสีน้ำตาล

จากนั้นไปย้อมผมสีบานเย็น ของเบอริน่า ได้ประกายบานเย็น แต่สีนางตกทุกครั้งที่ผมเปียก เลอะมากกก 2 อาทิตย์ก็ยังไม่หาย  มันจะไม่ค่อยเห็นสีชัดค่ะ เห็นแค่ประกายแดงอมชมพู  แทรกรูปไม่ได้ เสียใจหนักมากกกTT

ทนไม่ไหวค่ะ ไปหาสีอื่นมาล้าง เลือกเบอริน่าเบอร์ 16 สีสว่าง กระหน่ำลงไปค่ะ หวังจะได้สีน้ำตาล ผลปรากฏว่าาาา

ได้สีแดงออกชมพูชัดกว่าเดิมค่ะ ไม่ด่าง ติดทน แถมยังเลิกสีตกด้วย ปลื้มมากค่าา ปล.ถ่ายในร่ม เห็นไม่ค่อยชัดเจน อิอิ

แถ่มแท่มมมม ใครอยากได้สีแบบนี้ เอาวิธีของเราไปลองนะคะ ติดทนเว่อร์ๆๆ ตอนนี้ผ่านมา 3 อาทิตย์แล้ว สีไม่ซีดเลยจ้า วันนี้ไปละนะ บายยยย

Lily Honeybee

Lily Honeybee

รีวิว บอกต่อ ข้าวของเครื่องใช้ที่ถูกและดีค่า

FULL PROFILE