(เห่อของรางวัล) ไหว้พระขอสามีได้ชาติหน้า ร่วมกิจกรรมกับ Jeban ดีกว่า สวยชาตินี้

23 10

สวัสดีค่า NickyOkawa สาวโสดวัยใสใกล้สามสิบสาม  (อุ๊บบส์ ดูจากหน้านึกว่าสามสิบแปดก็อย่าพูดไป)วันนี้จะมาสั้นๆ กับการอวดของรางวัลจาก Jeban สองครั้งรวดค่า

ของรางวัลซองแรก ได้แท็กน้องฟริ้งมา โอ้วแม่เจ้า น่ารักมากกกกก 

แทบไม่กล้าแกะออกมาใช้เลยจ้า ได้แต่ถ่ายรูปอวดลง IG ส่วนกระดาษซับมันที่มาด้วยกันกับสติกเกอร์ ก็เข้าลิ้นชัก รอการใช้วนไปค่ะ

ทีนี้ เดือนเมษายน ไปไหว้พระขอความรักที่ฮ่องกง ไม่ได้อะไรค่ะ ขนาดถุงช็อปปิ้งยังมากะร่อยกะหริบเล้ย ดูได้จากกระทู้ก่อนๆ ที่นิกกี้เขียนไว้แต่ช่วงต้นเดือนที่ผ่านมา มีซองจดหมายปริศนาส่งตรงถึงบ้าน นั่นคือ 

รางวัลจากการพาจีบันไปเที่ยว!!! นั่นคือ NYX Pigment ค่า อย่าไปดูใต้ก้นขวดเหมือนเรานะคะ แบรนด์เขาใช้ตัวย่อว่า PIG ตามด้วยนัมเบอร์ของสีไอ้เราก็เสล่อ คิดว่าชื่อสีพิกเมนต์คือ PIG ที่แปลว่าหมูซะอีก ไปตามหาดู swatch สีอยู่ตั้งนานนม สรุป ชื่อสีอยู่ข้างขวดเขียนว่า Henna ค่ะ

ปิดท้ายด้วยรูปรวม และขอสรุปว่าร่วม activity กับจีบันเยอะๆ ผลบุญสนองเร็วกว่าไหว้พระขอแฟนอีกค่าพี่น้อง

NickyOkawa

NickyOkawa

ชื่อนิกกี้ อายุ 30 กว่าๆ บ้าช็อปปิ้ง เขียนเก่ง ถ่ายรูปห่วย

FULL PROFILE