เห่อของ! น่ารักปุ๊กปิ๊ก จากประเทศอังกฤษ | Thekymism

21 16

สวัสดีค่าาาา หายไปนานมากๆๆๆ คิดถึงจิบันมากๆ คิดถึงการคอมเมนท์พูดคุยกับทุกๆคนเลย

วันนี้ก็กลับมาแล้วววว และเราก็จะมาเห่อของปุ๊กปิ๊กน่ารักจุ้กจิกแจ๊งจุ๊ง จากประเทศอังกฤษ

สายแบ๊วต้องชอบมากแน่ๆค่ะ วันนี้ขอจัดทั้ง skincare, makeup, fragrance และ เสื้อผ้าที่ซื้อมาให้ทุกคนดูกันเลย

#ก่อนอื่นขอ ขอโทษ ล่วงหน้าน๊า บางภาพอาจจะไม่ชัด หรือ เบลอนิดหน่อย เพราะแคปมาจากวิดิโอที่ถ่ายนะคะ

โ อ เ ค .... เริ่ม !!!!

SIMPLE : KIND TO SKIN HYDRATING LIGHT MOISTURISER ราคาน่ารักมากค่า อยู่ที่ราวๆ 100 บาท และยังให้ความชุ่มชื่นแบบ 10 10 10 ไปโลด

SOAP&GLORY : TOTAL DRAMA CLEAN MAKEUP REMOVERนี่ก็ดีมากๆๆๆ ขวดใหญ่เบอร์100 เลยค่ะ ราคาประมาณ 250 บาทค่ะ ล้างสะอาด ไม่แสบหน้า

SOAP&GLORY : 3 IN 1 OIL CONTROL SERUM ตอนใช้ที่ประเทศอังกฤษรู้สึกเกลี่ยยากมาก แต่พอกลับมาสู้อากาศร้อนๆแบบนี้รู้สึกว่ามันจำเป็นมากและเป็นตัวช่วยที่ดีเพื่อให้หน้าไม่มันค่ะ

ต่อ ต่อ ต่อ ที่ makeup ค่าา

MAKEUP REVOLUTION : SUGAR AND SPICE BLUSH  สีชัด ปิ๊งๆ สีมีให้เลือกเยอะมาก แค่ 300 บาท คุ้มมากๆๆๆ

MAKEUP REVOLUTION : KOHL AND FELT DUAL EYELINER บอกตามตรงว่ายังไม่ได้ลองเล้ย แต่ว่าาาา ชอบความมีทั้งหัวเมจิก กับหัวธรรมดาค่ะ  

MAKEUP REVOLUTION : LIPSTICKทาแล้วสีจะออกนู๊ดดดๆ คือดีค่ะ ใช้ได้ทุกวันเลย ประเด็นคือชอบสีแพ็คเกจนาง

ต่อ ต่อ ต่อ มาถึงเรื่องของเสื้อผ้า

สองอันบนเป็นของซาร่า เสื้อครอป น่ารักๆ เอาไว้ใส่กับกางเกงขายาวเก๋ๆ ด้านล่างของร้าน primark ทั้งเสื้อผ้าไหนๆใส่ได้ทุกวัน กับเดรสพริ้วๆใส่ไปทะเล

นี่ก็จากร้าน primark น่ารักไหมคะ ชอบมากๆๆๆๆ ทั้งเสื้อนอน ทั้งเสื้อยีนส์

นี่ก็ primark อีกแล้ววว พวกปักลายกำลังมาแรงเลย ชอบๆๆ ใส่แล้วฟินค่า

จบแล้ววววว ก็หวังว่าทุกคนจะชอบแล้วก็ฟินไปพร้อมๆกันนะคะ <3 ไว้เจอกันใหม่กระทู้หน้านะคะ บะบายยยย

thekymism

thekymism

สวัสดีค่ะทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เราชื่อ คิม 💖
อย่าลืมกด "FOLLOW" กันในจิบันด้วยนะคะ
จะได้ไม่พลาดรีวิว ผลิตภัณฑ์น่าใช้ อาหารอร่อยๆ ที่เที่ยวสวยๆ แล้วก็เมคอัพเด็ดๆค่า

🌈 IG: Thekymism
🍑 YT: Thekymism
💕 Line: Thekymism

FULL PROFILE