[ รีวิว ] ลิปสีพีช น่ารักน่าใช้ในเซเว่น!! Review Miva Wonderland Long Lasting Lip Pencil Peach Lover

18 8

สวัสดีค่ะ  บุ๋มเองจ้า มารีวิวของในเซเว่นกันอีกแล้วค่ะ  วันนี้เป็นลิปสีพีช  Miva Wonderland Long Lasting Lip Pencil Peach Lover ค่ะ  ราคา 149 บาท จ้า

หลังจากลองสวอชสีที่หลังมือแล้ว  สีลิปค่อนเป็นสีที่น่ารักมากเลยค่ะ  ข้างสว่างค่ะ  เราว่าเป็นสีที่เหมาะกับคนที่มีผิวขาว  เนื้อนุ่มทาง่ายค่ะ  ทาประมาณ 2 - 3 ครั้ง ก็จะสามารถปิดสีปากเดิมได้มิดจ้า  เราจะลองทาแบบไล่สีดูนะคะ จะออกมาเป็นยังไง ไปดูกันเล๊ยยย

ทาที่ปากแล้ว  ได้สีที่น่ารักมุ้งมิ๊งมากเลยจ้า  ต่อไปเดี๋ยวเรามาลองทาแบบเต็ม ๆ ปากดูนะคะ  จะออกมาเป็นยังไง ไปดูกันน

หลังจากได้ลองใช้ลิปรู้สึกว่า  ลิปติดทนปานกลางค่ะ  หลังจากกินข้าวก็จะหลุดออกบ้าง  แต่สีปากของเราก็ยังดูโอเคอยู่จ้า  ถือว่าใช้ได้เลยค่ะสำหรับลิปตัวนี้  ใครเคยใช้  มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ  ดูรีวิวแบบวีดีโอได้ที่ลิ้งค์ด้านล่างเลยจ้าาา  วันนี้ไปแล้วจ้า  สวัสดีค่ะ ^____^

chubby diary th

chubby diary th

รีวิวทุกสิ่งที่ใช้แล้วชอบ หวังว่าจะมีประโยชน์กับเพื่อน ๆ นะคะ เข้ามาพูดคุย แลกเปลียน กันได้น้า

FULL PROFILE