How to มาเปลี่ยนป้าหน้าโครมันยองแป้นแล้นให้มีโครงแก้มตอบโหนกกระแทกกันเถอะค่ะ

11 6

สวัสดีทุกๆคนค่ะ หายหน้าหายตาไปนานเพิ่งกลับจากเกาหลีเหนือ เอ๊ย!ใต้แล้วก็เป็นโรคอ่อนแอฉบับนางเอกสายแพ้อากาศทันทีที่เท้าแตะลงวัดดอน เอ๊ย! ดอนเมือง ขำกันพอภาษีค่าไฟขึ้นก็เข้าเรื่องเลยดีกว่า เดือนนี้มีฮาวทูการสร้าง contouring กรอบหน้าโหนกต่างๆที่มนุษย์พึงมีแต่ป้านางนี้ไม่มีค่ะ ไขมันเหนียงต่างๆมันกลบหมดแล้วจึงได้เวลาที่จะงัดอุปกรณ์ออกมาแล้วปั้นหน้าจะเอาทรงไหนเมคอัพอีสเมจิกทำได้โดยไม่ต้องไปขึ้นเตียงให้หมอสู เอ๊ย! หมอศัลยกรรมแทงเข็มยัดผ่าใดๆเข้าไป สวยด้วยมือกันค่ะทุกคนนน GO!

หวังว่าทุกคนจะชอบนะคะ ว่างๆก็มานั่งปั้นหน้ากันค่ะเวิคกับเงินในกระเป๋าไม่เจ็บตัวด้วยหลอกตาผู้ได้อีกคิดว่าหน้าเรามีมิติแต่ไม่รวมสตินะคะแยกกัน ทุกวันนี้คอนทัวร์หน้าหนักมากจนพี่สุชาติคิดว่าผอมลงเลยค่อนข้างบำรุงใหญ่เลยค่ะหลังๆแกจับได้เพราะเห็นเหนียงที่คอค่ะลืมคอนทัวร์จบเลย การแต่งหน้าทำให้เราสนุกและมั่นใจมากขึ้นด้วยนะคะ  ขอบคุณที่เข้ามาดูค่ะ เจอกันกระทู้หน้าค่าาาา

anchy

anchy

Ok! dude

FULL PROFILE