Review & Swatch : Naree Ultra Matte Liquid Lip ลิปแมทสีสวยโดนใจ 20 สี!!!

29 12

สวัสดีค่าทุกคนSnowwyprae คนเดิมวันนี้แพรก็จะมารีวิวลิปแมทของแบรนด์ Naree ทั้ง 20 สี ให้ชมกันเอาให้ดูกันให้ฉ่ำใจกันไปเล๊ยยย 5555

ลิปของ Naree เซ็ทนี้ จะเป็นลิปแมททั้ง 20 สีเลยค่ะแต่ละสีจะเป็นโทนที่สามารถทาได้ในชีวิตประจำวันได้ซะส่วนใหญ่ นู้ดๆชมพูๆเยอะ

เรามาดูกันเลยดีกว่า ว่าแต่ละสีเป็นยังไงบ้างง ไปชมกันเลยค่ะ

แพคเกจก็จะเป็นแบบนี้ค่ะตรงตูดก็จะเขียนชื่อเบอร์กับชื่อรุ่น

เรื่องเม็ดสี ความชัดของสี อยากบอกว่า มันปังสุดไรสุดจริงๆปาดนิดเดียวคือสีชัดมากก แน่นมากจริงๆเม็ดสีเค้านำเข้ามาจากอเมริกาด้วยนะคะ

ชาร์ทสีทั้ง 20 สีของ Naree ค่าเดี๋ยวเราไปดู Swatch แยกกันเดี่ยวๆ เลยดีกว่า ไปค่ะ

901 : NEEDYOU โทนสีส้มอมน้ำตาลนู้ดๆ ทาแล้วดูสตรองงง

902 : Angle  สีชมพูนู้ด โทนกลางๆ เป็นสีที่ผสมผสานความฝ.กับความเกาได้อย่างลงตัว

903 : GLAMOR สีชมพูอมส้มหน่อยๆ ทาแล้วดูสดใส ขับผิวสุดพลัง

904 : FEAR สีแดงหม่นๆอมน้ำตาล ไม่อยากจี๊ด ไม่อยากแรงเกินไป สีนี้ตอบโจทย์ค่ะ

905: HOMIE สีน้ำตาลอมส้ม ทาแล้วดูอบอุ่น ดูผู้ใหญ่ใจดี

906:CORALKISS โทนสีชมพูโอรส ชอบมากกก ทาแล้วมีความเซ๊กซี่ ซุกซน เรียกไลค์ในเฟสบุ็คเยอะสุดไรสุด 555

907: NOVEL แดงอมน้ำตาลเข้ม ทาแล้วให้ฟีลควีน แม่ก็คือแม่มากๆ

908: TERRACOTTA แดงอมส้ม ขับสีผิวได้ดีมากก สีนี้โดนใจค่ะ

909: TOUCHMYHEART สีชมพูอมม่วงนิดๆ ทาแล้วฝ.สุดไรสุด Touch my heart สมชื่อ

910 : ROCKY แดงอมม่วงหม่นๆ มาแนวแวมไพร์สาวสุดๆ

911:MYSELF สีส้มอิฐ เหมือนสีส้มแล้วเหยาะสีน้ำตาลไปนิดๆ เข้ากันกับอายชาโดวสีส้มค่ะ

912 : KATE สีชมพูหวานๆ ฟีลเจ้าหญิงมากกก

913 : PERKY แดงอมส้ม ทาสีนี้ ไม่ต้องแต่งหน้าเยอะก็รอดค่ะ

914 : POPPYLOVE โทนชมพูบาร์บี้เกิร์ล ให้ความรู้สึกว่าเป็น Sassy Girl

915 :SASSYNUDE สีน้ำตาลนู้ดสุดพลัง ฝ.มากก แต่สีนี้แนะนำให้ทาตาสีเข้มๆหน่อยค่ะ

916 : STRIPME  แดงอมส้ม ทาแล้วแซ่บๆ เหมาะกับทุกโอกาส

917 : REDVAMP สีแดงไวน์ จี๊ดจ๊าด พริกทั้งสวนก็ต้องยอมม

918:SINGLELADY ส้มอมน้ำตาลนิดๆ สวยแซ่บซน ซิงเกิ้ลเลดี้

919: HONEYKISS สีนู้ดอมส้มมากๆๆๆ ทาแล้วเซ็กซี่มากก แต่แนะนำให้แต่งหน้า ทาตาแน่นๆนิดนึงค่ะ

920 : BAE ชมพูอมแดงนิดๆ สีนี้ชอบมากเหมือนกัน ทาแบบสายเกาแล้วออกมาดูดีสุดๆ

ก็จบไปแล้วนะคะ สำหรับการสวอช 20 สีเป็นยังไงกันบ้างคะ ฉ่ำหัวใจกันมั้ยยย

ส่วนตัวตอนที่ทาเนี่ย  มีความสุขมากก เพราะสีมันสวยจริงเพื่อนมาดูตอนที่ทา ก็มาบ่นว่า สีนี้ก็สวย สีนั้นก็สวย  

ส่วนตัวชอบสี 909 ที่สุดค่ะ สีโดนใจมากก เรื่องเม็ดสีของแบรนด์นี้ กล้าการันตีเลย ว่ามัน แน่น มาก ค่ะ !!

ใครดูแบบภาพนิ่งไม่หนำใจ ไปดูวิดิโอกันต่อได้ค่ะ

วันนี้แพรขอตัวลาไปก่อน สวัสดีค่า

Snowwypraewa

Snowwypraewa

สวัสดีค่ะทุกๆคน
ขอบคุณมากๆที่ติดตามแพร แล้วก็คอยอ่านกระทู้ของแพร
ตอนนี้แพรอายุ 22 ปีค่ะ (แต่หน้าเกินวัยไปแล้ว55 )
ปัจจุบันกำเรียนเภสัชอยู่ค่ะ

ฝากติดตามกันไปนานๆเลยนะคะ
สัญญาว่าจะทำกระทู้ออกมาให้ชมกันบ่อยๆ ^^

FULL PROFILE