How to... ลุคสาย ฝ แต่กลายเป็นแม่หมอ

16 8

เฮลโล่ววว ~~~ เอฟเว่อรี่บอดี้ สวัสดีสาวๆจีบันทุกคนนะคะหลังจากที่ได้แต่แอบมองฮาวทูของหลายๆคน วันนี้เลยเกิดความอยากมาทำฮาวทูในแบบตัวเองบ้าง   ด้วยความตั้งใจปุ๋ยอยากทำฮาวทูในลุคสาย ฝ ที่มีความคมเข้ม คิ้วโก่ง ดั้งโด่ง แต่ไหงพอเสร็จแล้ว   กลับกลายออกมาเป็นแม่หมอซะงั้น!!! แต่ก็ไม่เป็นไรเนอะ เดินหน้าฝึกฝีมือกันต่อไปค่ะ

ฮาวทูนี้เป็นฮาวทูแรกเลย ผิดพลาดประการใดติชมหรือบอกกันได้นะคะ

หวังว่าทุกคนจะชอบ อยากรู้แต่งยังไงไปดูในคลิปได้เลยน๊า...

ของที่ใช้ตามในคลิปนะคะ

ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามารับชมนะคะเดี๋ยวจะมีฮาวทูออกมาเรื่อยๆ ฝากติดตามกันด้วยน๊า

Rung Dee

Rung Dee

ปุ๋ย หรือ อาดีล๊ะ ค่ะ
ถึงเบ้าหน้าจะไม่เอื้ออำนวย แต่เราจะสวยด้วยเมคอัพ ชอบแต่งหน้า ชอบแต่งตัว ชอบเที่ยว ชอบกิน และชอบของถูก
ฝากทุกคนติดตามด้วยน๊าาา ^__^

FULL PROFILE