Review : ลิป 3 สีใหม่ Golden Rose Matte Crayon Lipstick เนื้อแมท ทาง่าย สีปังสุด! l PEMIKAZ

18 12

สวัสดีค่า สวัสดีค่ะ สาวๆ จีบัน พบกับเปมิกาอีกแล้วเช่นเคยนะคะเมื่อปีที่แล้วนั้นเปรมได้รีวิวลิปเครยอนที่เริ่ดที่สุดใน ปฐพีมาแล้วhttps://www.jeban.com/viewtopic.php?t=211781ซึ่งบอกเลยว่า สวยเกือบทุกสีจริงๆแต่เมื่อต้นปีที่ผ่านมา ก็มีอัพเดตอีก 3 สีใหม่ค่ะแน่นอนว่าอิชั้นจะไม่พลาดที่จะมาอัพเดตกัน!! อย่ารอช้าเลยลุยค่ะซิส

Golden Rose Matte Crayon Lipstickนี่คือ 3 เฉดสีใหม่ค่ะ เบอร์ 22/ 23/24 ค่ะ เป็ลิปแท่งคล้ายๆ ดินสอค่ะ เนื้อแมท คนปากแห้งทาได้สบายๆหากทาลิปหมดต้องใช้กบเหลาดินสอของนาเองนะ ถึงจะเริ่ด หรือไม่มีจริงๆก็ กบเหลาดินสออะไรก็ได้ค่ะ
Golden Rose Matte Crayon Lipstick #22สีนู้ดชมพู ฝอๆ เป็นสีที่อ่อนที่สุดของเครยอนตั้งแต่ทามา เหมาะกับวันที่แต่งหน้าแน่นๆ ค่ะ แต่งเบาเกรงจะป่วย
Golden Rose Matte Crayon Lipstick #23สีแดงสว่าง ซึ่งต่างจากเบอร์ 9 ตรง 9 จะเข้มอมน้ำตาลกว่าค่ะ สีนี้แดงเบสิก ทายังไงก็สวยค่ะ
Golden Rose Matte Crayon Lipstick #24สีส้มจี๊ด! สีออกกลางๆ คนผิว NC30 ขึ้นไปสวยค่ะ แต่เข้มกว่าเปรมคิดว่าลอยค่ะ….สรุปผล > ของเค้าดีอยู่แล้วอะไม่อยากสรุป เพราะสรุปให้ข้างบนแล้ว กิกิ….ราคา 199 บาท ….อ่ะสำหรับรีวิวนี้เปรมขอลาไปก่อนค่ะ แอบกระซิบเลยรีวิวหน้าก็จะอัพเดตของลิปอีกรุ่นเช่นกันค่ะเอ๊ว่าแต่รุ่นอะไรขอ Oops! ไว้ก่อนนะ บะ บายยยยย#pemikaz

pemiikaz

pemiikaz

เปมิกา ตุ๊ดขี้บ่น บ้ารองพื้น ชอบรีวิว

FULL PROFILE