5 วัน 5 ทรง ทำผมไปโรงเรียน | Buablink

13 5

ฮาโหลสาวๆจีบัน บัวขอต้อนรับเทศกาล Back to School วันเปิดเทอม เลยจะมาจัดหนักจัดเต็มให้เลย กับทรงผมน่ารัก 5 ทรง ทำไปเลย จันทร์ถึงศุกร์ไม่ต้องซ้ำแบบกัน  รับรองทำง่าย ใช้เวลาไม่นานจ้าา ^0^ ใครชอบทรงไหนเม้นท์บอกกันมาได้เลยนะจ้ะ

การแอ๊บเด็กใส่ชุดนักเรียนนี่มันฟินเฟร่อจริงๆ หรือใครเลยวัยแล้วมีปาร์ตี้ back to school ก็มาทำตามได้เลยนะจ้ะ รับรองทรงผมสวยสะดุดตารุ่นพี่แน่นอลลล อิอิ ว่าละ แชะภาพย้อนวัยซักนิดนึงดีกว่าา

ถักเปียสองข้างก็มีความแว๊ว ตะมุตะมิ กิงก่องแก้วดีนะ ก้มหาเศษตังค์ต่อไป

เด็กม. ต้นสมัยนี้เค้าโตไวเนอะ 5555 >//////<

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคน โดยเฉพาะรุ่นน้องของเจเจ้นะคะ เจอกันใหม่ทู้หน้าค่ะ บ้ายบายย

^____^

Updo by Buablink

Updo by Buablink

I♡Hair&Makeup
I♡my family
Update beauty tips &Hair tutorials on my FB,IG and Youtube channel
IG @Buablink, @updobybuablink
FB: www.facebook.com/updobybuablink

FULL PROFILE