THE MASQUERADE MINI BY JUVIA'S พาเลทเดียวคุ้ม ♥

20 11

สวัสดีค่าา วันนี้มาเห่อ อายชาโดพาเลท จาก JUVIA'S กันนะชื่อของเจ้าพาเลทนี้คือ THE MASQUERADE MINI ซึ่งใน ในพาเลทนี้ จะมีด้วยกันทั้งหมด16 สี*

แต่ละสีก็สวยงาม ใช้ได้จริงแน่นอนค่ะ ไม่ว่าจะปาร์ตี้ หรือวันเบาๆ ก็เอาอยู่นะคะ

เปิดๆมาดูข้างในกันค่ะ !!

เป็นไงบ้างคะ สีสวยไหม โอ้ยยย...

ข้างในจะมีชื่อสีบอกด้วยนะคะ แต่ถ่ายรูปออกมาแสงจ้าไปหน่อย

สิ่งแรกเลยที่อยากทำคือ สวอทสี!! ตื่นเต้นมากๆ ลองแตะไปนิดเดียว นิดเดียวจริงๆ สีชัดมากกกกกก กไก่ล้านตัวเลยค่ะ เอาไป10/10

สุดท้าย สวอทสีครบทุกสีเลยค่ะ งามมั่กๆราคาประมาณ 1xxx ตามร้านพรีนะคะ

ความคุ้มค่า ให้ 10/10 ไปเลยจ้า สีในพาเลทสามารถคีเอทลุคต่างๆไปครบ

ความติดทน หลังจากได้ลองเอาทิชชู่เช็ดไป2รอบ ก็ยังมีสีจางๆติดอยู่ คุ้ม คุ้ม

Nonpat

Nonpat

FULL PROFILE