ร้าน 60 บาทหลบหน่อยค่ะ ร้าน Bear Store 20 บาททุกชิ้นกำลังมา!

88 24

สวัสดีค่า กีต้าคนเดิม เพิ่มเติมคือ จะพาทุกคนไปตะลอนทัวร์!นี่ๆ เชื่อว่าหลายชอบเข้าร้าน 60 บาท เพราะราคาที่ถูกกก และมีของให้หลากหลายใช่มั้ยละ?

แต่ แต่ แต่! นาทีนี้ต้อง “ร้าน 20 เท่านั้นนนน!”หลายคนก็จะแบบ หื้มมมม 20 เนี้ยนะ? ซื้ออะไรได้?โอ้ยยยยยย เทอเอ้ย มีให้เลือกเยอะแยะเลยจ้ะ

มามะ มาเข้าร้าน “Bear Store” กันเลยเถอะ

ร้านเขากว้างงงงงงดีเนาะ ร้านเพิ่งเปิดใหม่ คนเลยมากันเพียบ!ร้านนี้จะเป็นสินค้าสไตล์ญี่ปุ่น มีของเยอะแยะ เหมาะกับทุกเพศทุกวัย

เข้าไปหน้าร้าน เจอกระบอกน้ำก่อนเลย ขายดี๊ดี

น่าร้ากกกกกก ยอมแล้วววว ซื้อเลยค่ะ! 555555

พวกแก้วน้ำมีหลายแบบมากกกก น่ารักๆทั้งนั้นเลย

ถุงเท้าก็มีนะคะคู๊ณณณณณ

มุมนี้สำหรับผู้หญิง ดีต่อใจสุดๆ มีแต่น่ารักๆทั้งนั้นเลยยยยกรรไกรตัดเล็บมุ้งมิ้ง ครบเซ็ทเรื่องเล็บเลยจ้าาา

ยางมัดผม กิ๊บติดผม จริงๆมีต่างหูด้วยนะแต่คนมุงเยอะ เลยอดถ่าย

งานคิ้วก็มาาาาา มีใครเคยซื้อใช้แล้วเขียนออกมาสวยบ้างมั้ย?ส่วนตัวรู้สึกว่า เขียนเองง่ายกว่า ดูเข้ากับหน้ามากกว่างี้

อุปกรณ์เครื่องเขียนก็มีน้าาามีความแบ๊วววว เด็กๆน่าจะชอบ ยางลบนี่ลายน่ารัก น่ากินมาก 5555

กระเป๋าดินสอมีให้เลือกหลายลายเลย สวยๆทั้งนั้น

สมุดมีหลายขนาด หลายลายด้วย โอ้ยยย เลือกไม่ถูกเลยค่า

ชอบโพสอิทอันนี้มากเลย คุ้มมากกก

เครื่องคิดเลขจิ๋วๆ แต่ก็ใช้งานได้จริงนะเทอออ

แฟ้มเอกสารก็มีให้เลือกหลายแบบมากๆ

อุปกรณ์มือถือ มีแต่ของไอโฟนเด้อ คุณภาพก็คงจะตามราคา

แน่นอนว่า ต้องมีของใช้ในครัว และก็มีเพียบบบบบ

อันนี้มองไกลๆนึกว่าที่ขัดส้วม 5555555 แต่ไม่ใช่ อันนี้เอาไว้ขัดกะทะเด้อ 

แล้วมีอื่นๆอีกมากมายยยย

เอาจริงๆนะ คือของมันเยอะมากกกกกก มีอีกเยอะแยะที่ไม่ได้ถ่ายมาของถูกมากและน่าสนใจทั้งนั้นเลย แนะนำว่าให้ไปดูเองเลย ของมันละลานตา

**พิกัด : เมเจอร์ปิ่นเกล้า ชั้น 1**

***นอกเรื่องนิด ถ้าเข้าร้าน Bear Store แล้วยังชิวๆ อยากช้อปปิ้งต่อ แนะนำให้ไปหน้าห้างเลยมีร้าน Beauty Club ถ้ายังไม่หน่ำใจ เดินเข้าห้างแล้วขึ้นไปชั้น 2 มีร้าน Stardust อยู่ด้วย ดีงามพระรามแปด #ช้อปปิ้งกันให้กระจุยไปเลย 55555

guitar gt

guitar gt

💗 Cosmetic
💗 Review & Swatch

FULL PROFILE