HOW TO: ❤❤แต่งหน้าตามคุณแม่ชมพู่ อารยา Cannes 2017 ลุควันแรก❤❤

19 13

Hello สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้อยากแต่งตามคุณแม่ชมพู่น้องแฝดในงาน Cannes 2017 ลุควันแรกที่มาพร้อมกับชุดขาวจังเลยค่า เลยขอจัดหน่อย

❤มีรูปนี้เป็น Ref นะคะ คุณแม่สวยมากจริงๆ ปลื้มปริ่ม

❤แท่น..แท๊น..แต่งออกมาได้ประมาณนี้ เราก็แอ๊บว่าคล้ายๆได้อยู่นะ 555+ขวาขุ่นแม่ชมพู่& ซ้ายขุนแม่ขนุน จ๊ากกก กลมดิ๊กเลย >,<

❤MAKE UP IS MAGIC จริงๆค่ะ ❤

❤ขอลงเป็นคลิปนะคะ รูปที่ถ่ายมาไม่ชัดเลย T.T ตามดูกันได้ที่นี่เลยจ้า ❤

วันนี้ไปก่อนแล้วค่ะบ้ายบ้าย เดี๋ยวไปลองทำลุคอื่นอีก อิอิ

puinoii

puinoii

สวัสดีค่ะชื่อปุ๋ยค่ะ เพื่อนชอบเรียกว่าปุ๋ยนุ้ย

FULL PROFILE