ตอนกลางคืนผมสวย ตอนเช้าผมฟู

4 2

คือผมสังสัย ว่าผมแบบนี้มันคือปัญหาอะไรอ่าครับ

ตอนเพิ่งสระผมเสร็จใหม่ๆ(ตอนกลางคืน) เป่าแห้ง ลมเย็น แล้วผมจะนุ่มเงาสวย แต่พอตื่นเช้ามามันแห้งๆชี้ฟู

สระผมเกือบทุกวันครับ (หมักน้ำมันมะพร้าว วันเว้นวัน สระผมเสร็จมีปิดด้วยเซรั่ม กับ hair coat ทุกครั้ง)

ที่ผมสระตอนกลางคืน(ตอนเย็น) เพราะ ผมออกกำลังกายเกือบทุกวันครับ เหงื่อออก

ปล.ผมยังไม่เคยลองสระตอนเช้าว่ามันจะดูดีตลอดทั้งวันหรือป่าว

ผมควรแก้ไขปัญหานี้อย่างไรดีครับ

ปล.2แชมพูกับครีมนวดที่ใช้คือแชมพูเด็กน้องมะลิ ครับ 

gupentud

gupentud

เราอายุ14นะ 2009 ชายนะ

FULL PROFILE