Daisy Nails เล็บฮิปสเตอร์ตามสาวTumblr

14 5

สั้นๆได้ใจความเนอะ

ฮาวทูนี้พลอยได้ inspiration มาจากสาวๆ Tumblr

เค้าจะเน้นความอีซี่ เล็บสั้นๆกุดๆ เซอร์ๆ ดูเป็นธรรมชาติ

พลอยเลยเลือกเป็นดอกเดซี่ แต่ไหนๆจะทำเป็นฮาวทูเลยแอบเพิ่มความยากนิดนึง

ไปดู๊ไปดู

ถ้าชอบอย่าลืมกดสับตะไคร้ในยูทูบให้ด้วยนะคะ

หรือจะตามไปเม้ามอยในแฟนเพจก็ได้

หรือจะทิ้งไว้ใต้กรทู้ก็ได้ เดี๋ยวตามมาตอบให้

วันนี้ไปละ ขอบคุณค่ะ

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE