เห่อของใหม่ ไฟกระพริบ

24 12

สวัสดีค่ะสาวๆจีบัน วันนี้มีของมาเห่อเล็กน้อยแต่ จขกท.มีความสุขมากฮ่าๆๆๆ ไม่รอช้าไปชมกันเลยค่ะ

พาร์ทบิวตี้it's skinพอดีเดือนหน้าจะกลับไทยเลยไปซื้อเซรั่มของ It's skin ให้คุณพ่อ เพราะคุณพ่อใช้แล้วปลื้มกลัวหมดเลยให้ซื้อไปตุนไว้ จะบอกว่า จขกท.ซื้อแค่ 2 ขวดแต่ซองๆซีกซ้ายมือคือของแถมค่ะ โอเอ็มจี แถมได้ขวดเล็กขนาดพกพากับกระเป๋าเป็นของแถมด้วยไม่รู้ทำไมถึงได้เยอะ ฮ่าๆๆๆ

Olive youngเจ้าคาเคาคอเลคชั่นมีลิปมันกับที่ฉีดเสื้อผ้าให้หอมค่ะ ชอบกลิ่นที่ฉีดเสื้อผ้ามากค่ะหอมกำลังดีไม่ฉุนไม่ปวดหัวเลยค่ะ

stylenanda 3ce  ทรีตเมนท์เปลี่ยนสีผม อันนี้กำลังฮิตเลยค่ะ แต่จะบอกว่าผมสีเข้มไม่เห็นสีนะค่ะต้องสีผมค่อนข้างอ่อนถึงจะเห็นสีที่ย้อม

ice cream12 ตุ้มหูคู่นี้ กรี๊ดสีร้อยตลบ รักมากค่ะดูเยอะดีฮ่าๆๆ  จขกท. ลองใส่ถ่ายรูปแล้ว เริ่ดชอบมาก

skinfood หน้าร้อนต้องมีครีมกันแดดหน่อย เลยจัดแบบแท่งๆไว้ปาดๆง่ายๆไม่เลอะมือกับอีกอันเค้าบอกมันจะเย็นๆเวลาลูบบนหน้า เลยกะไว้ลองใช้ที่ไทยค่ะ

etude อันนี้กรี๊ดมากคือไปซื้อที่เขียนคิ้วกับมาสคาร่าคิ้วเพราะใกล้จะหมด(ได้ข่าวว่ามีเป็นสิบที่เขียนคิ้วอิอิ) แล้วก็คลีนซิ่งตัวใหม่ที่ออกมา จขกท.ลองใช้แล้วถือว่าดีเลยค่ะชอบมากตอนนี้ ส่วนกระจกนั่นนนนอิอิเค้าบอกว่าคุณลูกค้าถ้าซื้อเกิน สองหมื่นห้าพันวอน แลกซื้อได้ในราคา สามพันเก้าร้อยวอน เลยตอบว่าแลกค่ะ ฮ่าๆๆๆไม่คิดเลยไปชมภาพตามด้วนล่างได้เลยค่ะ

พาร์ทรองเท้ารองเท้ามีของ shoopen กับ FILA

FILA นี่ซื้อแบบคู่กับแฟนแต่คนละสีมันมีความฟรุ้งฟริ้งสีชมพูชอบมากกกกกก ตกคู่ละ 2100 บาทโดยประมาณนะคะ (มีรูปจากเว็บให้เห็นหลายๆองศา)

shoopen ร้านนี้อารมร์มีรองเท้าหลากหลายกระเป๋าหมวกเยอะแยะร้านใหญ่โตค่ะ ถ้ามาเกาหลีแวะร้านนี้ต้องได้เสีนทรัพย์แน่นอน ราคารองเท้าเริ่มที่ 10,000 วอน หรือ 300 กว่าบาทค่ะ 

หวังว่าเพื่อนๆจีบันจะชอบกระทู้ขี้เห่อของอาจุมม่าระคะฮ่าๆๆๆๆ ไว้มีอะไรมาเห่อ ไม่พลาดมาแบ่งปันเเน่นอนค่ะขอบคุณที่ติดตามนะคะ บ๊ายบายยย

JaaeAeny

JaaeAeny

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ​ เราเป็นแม่บ้านเกาหลี​ ที่รักและชอบเครื่องสำอางมากๆ​ เลยอยากมาแชร์​เครื่องสำอาง​เสื้อผ้า​ที่เที่ยว​สไตล์​เกาหลี​ มีอะไรมาแนะนำแบ่งปันกันนะคะ^^

FULL PROFILE