PRN x SAMED 2017 พาเที่ยวเสม็ดช่วงต้นหน้าฝนแบบชิคๆ

11 3

สวัสดีค่าาาา สาวๆชาวจีบันทุกคน^O^ขอแนะนำตัวก่อนแล้วกันหลังจากที่แอบแฝงเป็นเงามืดในจีบันแห่งนี้มานับปี ในที่สุดวันนี้ก็ได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้กับเค้าซักทีชื่อฟิล์มนะคะ เป็นสาวมหา'ลัยอายุ 19 ปีค่าคนอื่นคงจะเน้นเรื่องเครื่องสำอาง ความสวยความงามกันเป็นส่วนใหญ่ แต่ฟิล์มเป็นชะนีสายกินและเที่ยวค่ะ5555มีความใฝ่ฝันว่าอยากจะเที่ยวให้ทั่วทุกที่บนโลกใบนี้ แต่ตอนนี้เพิ่งเริ่มต้นบวกกับเป็นโรคทรัพย์จาง วันนี้เลยจะพาทุกคนมาเที่ยวเกาะเสม็ดบ้านเรากันค่า ฤกษ์งามยามดีหลังสอบเสร็จ คุณแม่โอเคจัดสิคะรออะไร หน้าฝนแล้วไงใครแคร์~ เอาจริงๆเสี่ยงดวงไปค่ะ วันก่อนไปแทบจะบนบานศาลกล่าวกันเลยทีเดียวว่าขอให้เจอแดดบ้างเถ๊อะะ เหมือนโชคจะเข้าข้างไป 2 วัน 1 คืน เจอฝนวันกลับไปเที่ยวสาวๆคงมีรูปสวยๆเก๋ๆมาอัพในโลกโซเชียลแต่ครั้งนี้ฟิล์มขอพาไปเที่ยวกับเจ้าโกโปรตัวจิ๋วเน้นวีดีโอกันนะคะ พร้อมแล้วไปดูกันเลยยยย

เป็นยังไงบ้างคะ ใครมีเวลาน้อยแนะนำเกาะเสม็ดเลยนะคะ หวังว่าทุกคนจะชอบกันน้าาาตอนนี้ขอเวลาไปพักร่างเก็บตัวเก็บทรัพย์ไว้สำหรับทริปหน้าก่อนนะคะ ไว้เจอกันโอกาสหน้าค่ะขอบคุณที่เข้ามารับชม บ๊ายบายยย

prapananfilm

prapananfilm

Tell the world I'm PRN
IG : prapananfilm

FULL PROFILE