Shoes for you

11 3

ZARA

เป็นหนึ่งแบรนด์ยอดฮิตของสาวๆทุกคน สินค้าของแบรนด์นี้มีหลากหลายแบบ

และสไตล์มาให้สาวๆได้เลือกคัดสรรกันเลยค่ะ

เริ่มต้นคู่แรกด้วย MID-HEEL DENIM SHOES WITH PINEAPPLE DETAILDETAILS

โดยส่วนตัวเราว่ารองเท้าคู่นี้มีความน่ารักอยู่ตรงที่ดีเทลของมัน ผสมกับความเรียบหรูของรองเท้า

ทำให้ใส่ได้ในทุกโอกาสไม่ว่าจะไปทำงานหรือเที่ยวเล่น

ราคาอยู่ที่ 2,290 บาท 

ต่อมาที่รองเท้าอีกคู่อยู่ในแบรนด์ของ ZARA สาวๆสามารถใส่ไปทำงานได้ มีความคลาสสิคในตัวรองเท้า ดูเรียบหรูมีสไตล์ในตัวเอง

สาวๆสามารถใส่รองเท้านี้กับกางเกงขายาวสีดำหรือขาว ก็ดูเท่ไปอีกแบบนะMID HEEL SHOESDETAILSราคาอยู่ที่ 1,190 บาท

ยังไม่ไปไหนจากแบรนด์นี้ ZARA ของเรา มาเพิ่มสีสันในการแต่งตัวด้วยรองเท้าสวยๆ สีเหลืองคู่นี้ ด้วยสไตล์เรียบๆแต่เน้นสีสัน ก็เพิ่มความสดใสให้ทุกวันของสาวๆได้นะคะ

อาจจะแมตช์รองเท้าคู่นี้กับ เสื้อลายดอกไม้ ก็ดูสวยไปอีกแบบหรือจะใส่คู่กับ

โทนขาวล้วนก็ดูเป็นลุคชิคๆ

YELLOW LEATHER MID HEEL ราคาอยู่ที่ 2,990 บาท

อีกคู่หนึ่งเป็นรองเท้าส้นสูงสีเหลืองมัสตาร์ด มีดีเทลกิ๊บเก๋ตรงด้านล่างของส้น เพิ่มความแฟชั่นให้กับการแต่งตัวของเราไปอีกแบบ ตัวส้นออกแบบมาให้รับน้ำหนักเท้าได้ดี ส่วนตัวจขกท.เราชอบคู่นี้ที่สุด ใส่ไปทำงาน เดินเล่นก็เท่ดีนะ

Mustard high heel shoes. Golden metallic piece on the heel. Pointed toe. Block heel.

รองเท้าคู่นี้ชื่อรุ่นว่า

BLOCK HEEL SHOES WITH METAL DETAILDETAILSราคาอยู่ที่ 1,490 บาท

มาต่อที่คู่สุดท้ายกับสีขาวสุดคลาสสิค ที่มีทรงรองเท้าเรียบหรูแต่แปลกตาด้วยส้นตึกของตัวรองเท้า เพิ่มสไตล์ให้กับตัวของสาวๆค่ะ ชื่อสีรองเท้าแปลกดี ชื่อสีว่า Ecru ลองไปลองซื้อลองดูกันนะ

รุ่นนี้ชื่อว่า

WIDE MEDIUM HEEL SHOESDETAILSราคาอยู่ที่ 1,490 บาท

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูและติดตามชมนะ ลองไปตามรองเท้าแบรนด์นี้ดู ส่วนตัวเราชอบมากแล้วเจอกันค่า :)

dressforsuccess

dressforsuccess

สวัสดีค่ะทุกคน เราจะมาแนะนำให้สาวๆจบใหม่แต่งตัวกันอย่างถูกต้องและโซชิคจ้าา

FULL PROFILE