ตามล่าครีมอาบน้ำกลิ่นขนม...จากลูกอมจูปาจุ๊ปส์ที่ทำให้คุณน่ากินได้

23 12

จากการตามล่าหา Chupa Chubs Bath & Body Skin Care มายาวนานหลายวัน สุดท้ายก็เจอจนได้แถมมีสินค้าที่อยากได้ครบเลยจ้า เราเป็นคนชอบครีมอาบน้ำ/ชาวเวอร์เจลที่มีกลิ่นหอมมากๆโดยเฉพาะพวกกลิ่นขนมเป็นทุนเดิมอยู่แล้วเห็นเป็นไม่ได้ตบะแตกทุกที ทีงี้ดันไปเห็นในเฟสบุ๊คว่ามี 4 กลิ่นน่าใช้ฝุดๆจะรอช้าอะไร สอยมาทั้งหมดทุกสีทุกกลิ่นเลยจ้า มาม่ะเราไปดูกันดีกว่าเนอะว่ารูปร่างหน้าตาจะน่ากินเอ้ยน่าใช้ขนาดไหนตามมาจ้า.....

เรียงจากซ้ายไปขวากันเลยดีกว่าที่มาพร้อมกับสโลแกนของแต่ละกลิ่น จะน่าใช้ขนาดไหนตามมาดูกัน....."Choco Mint" อาบสะอาดพร้อมบำรุง หอมเท่ห์ไม่ซ้ำใคร"Ice Cola" อาบสะอาด เนียนนุ่ม เย็นซ่าไม่เหมือนใคร"Green Apple" อาบสะอาด มีชีวิตชีวา หอมสดชื่นผ่อนคลาย"Strawberry Cream" เผยผิวสวย กระจ่างใส หอมหวานเกินห้ามใจ

อ่อเราไปเจอที่ Central Food Hall นะคะ สินค้าลงเพียบเลย ปกติครีมอาบน้ำจูปาจุ๊ปส์ราคาขวดละ 250 บาท แต่ช่วงที่เราไปซื้อได้โปรโมชั่นมาขวดละ 199 บาทแถมสะสมแต้มบัตรเดอะวันการ์ดได้ด้วย เพื่อนๆคนไหนสนใจก็ลองดูได้นะคะ มีจำหน่ายตาม Tops Supermarket และ Food Hall ต่างๆ ใครอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมลองไปเสิร์จในเฟสบุ๊คได้นะคะมีสาขาที่จัดจำหน่ายแจ้งอยู่ เชื่อแล้วค่ะว่ากินไม่ได้เหมือนลูกอม แต่ทำให้คุณน่ากินได้จริงๆ

Beewbeww

Beewbeww

Accept what is,
Let go of what was
Have faith in what will be...

FULL PROFILE