มีอะไรจะมาอวด กับของรางวัล จากพาจีบันไปเที่ยว

24 16

สวัสดีชาวจีบันทุกคนค่ะ แอบลุ้นๆ ของรางวัล จากกิจกรรมพาจีบันไปเที่ยวตอนเปิดกล่องแง้มดูก็ลุ้นๆ ใจเต้นตึกๆ ว่าเราจะได้อะไรน๊า....เปิดกล่องมา เจอ... เจอ.... โฟมอัดแน่นอยู่เต็มกล่องค่า อิอิเราได้ลิปสติกจาก แบรนด์ Passion Ville กับกระดาษซับมัน พร้อมสติ๊กเกอร์น้องฟริ้ง

Passion Ville เป็นลิปสติกเนื้อกำมะหยี่ (Velvet Matte) รุ่น Limited Create ‘You’ Niverse ที่สามารถสลักชื่อลงบนปลอกลิปสติกได้ เกร๋ๆเนอะ

ได้สี 04 MARS มาสวอชสี ซูมให้ดูกันใกล้ๆค่ะ สีนี้เป็นสีนู้ดน้ำตาลอมส้มนิดๆ ทาแล้วดูไม่ป่วยนะคะ เป็นที่สีสวย ดูแพงมากกกกกชอบบบ...... ปลื้มปริ่มและที่สำคัญยังติดทนนานอีกด้วยค่ะ

ขอบคุณจีบันมากค่ะ สำหรับของรางวัลที่แพ็คจัดส่งมาอย่างดีและมีกิจกรรมดีๆ ให้พวกเราได้ร่วมสนุกกันตลอดๆเลย 

nana.senior

nana.senior

FULL PROFILE