☆ เห่อ : สบู่ Citra ออกใหม่! [Citra Soap] ☆

21 17

วันนี้ไปเดินซื้อของที่ Top ค่ะ เดินไปแผนกสบู่ เหลือบไปเห็น เอ๊ะๆ! แบรนด์คุ้นๆ Citra! ออกสบู่ก้อน?! อย่างแรกที่จับก็ต้องดมกลิ่นก่อนเลยค่ะ เพราะกลิ่นครีมทาผิวของนางหอมจริงๆ และก็ไม่ผิดหวังสบู่ก็หอม ♥ แถมม ม มีเม็ดสครับด้วย เก๋กู๊ด สุดๆค่ะ (^~^)

ราคาก้อนละ 48 บาทซื้อจาก Top Supermarket

**ไม่แน่ใจว่าออกมานานรึยังนะคะ แต่เพิ่งได้เห็นเลยนำมาเห่อค่ะ แหะๆ(≧∪≦☆)

ขอบคุณ & พบกันใหม่นะคะLOVE

Tonaor Onbu

Tonaor Onbu

Ɯɛℓcσмɛ тσ мʏ ℓιғɛ!
★どうぞ よろしく おねがいします。
☆ タイ人です。
♡ สวัสดีเพื่อนจีบันทุกๆท่านนะคะ ♡
♡ ขอแนะนำตัว-ชื่อเล่น ต้นอ้อ ค่าา ♡
♡ ต้นอ้อรักความสวยความงามมากๆเลย ♡
(^3^) ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ (^3^)
__มีอะไรมาแบ่งปันแลกเปลี่ยนกันนะคะ__

FULL PROFILE