เห่อเบอร์แรง กับปัดแก้ม 9 หลุม Smashbox

29 26

สวัสดีค่ะสาวๆ ^^วันนี้เห่อสุดๆ พี่ไปรษณีย์มาส่งพัสดุตอนบ่ายถึงบ้านปุ้ปแกะปั้บ กรี้ดดดดสลบไป3ที>\\\\<

smashbox light it upที่พรีออเดอร์มาอยู่ในมือ แล้ว แล้ว แล้วววววเย่ๆๆ ไปดูกันเล้ย!..................................................

ตอนพรีมา นึกว่าจะกล่องเล็กๆ

smashbox  LIGHT IT UP collections

ที่พรีออเดอร์มา มี 9 หลุม ประกอบไปด้วย1 Contour5 Blush3 Hilight

สีหลวยเบอร์ไหน ถามใจเธอดู ☺️☺️☺️

ด้วยความที่เป็นคนเครซี่ สีส้ม ชมพูตุ่นๆ coral แบบนี้สุดๆ พาเลตนี้คือสีปัดแก้มที่ดูผู้ดจีย์ ใช้ได้จริง >\\\<*

แถมมีสีคอนทัวร์ที่เป็นน้ำตาลอมเหลือง โฮ้ยยย ดีงามไปอิ้กกกกก 

สีไฮไลต์อีก 3 สีที่เหลือก็เป็นสีที่ใช้ได้จริง ปัดเดี่ยวๆยังนัวเลยค่ะคุณขาาาา

ซูม ดูสีใกล้ๆ ยิ่งเลิฟ❤️

ความเก๋ไก๋ ของนางอีกอย่างคือ ไซส์ค่ะ!นึกว่าจะเล็กๆ ธรรมดาๆ

ผ่างงงงงงงงงง

นางจัดใหญ่ จัดโตมากกกก

ลองเทียบกับตลับแชโดวฝุ่นเขียนคิ้วของอนาสตเซีย ก็จะเห็นไซส์ที่แท้จริง

ฟินนน กันไปข้างนึงตอนแกะกล่อง☺️☺️☺️☺️

ลองเทียบกับมือและแปรง

มาๆ มาลองดูสวอชสีกันว่าเป็นยังไง ^^

เรา ประมาณ NC32-35

สีสวยชัดถูกใจเจ้อยู่

ปอลิง. เนื่องด้วยถ่ายเมื่อเย็นที่ผ่านมา แสงเริ่มหมด ภาพสวอชสีจะดูมืดๆหน่อยนะคะ ^^'

เทียบไซส์กับขวดรองพื้นTHREEรุ่นใหม่แอบ tie-in เบาๆว่าคราวหน้า จะกลับมารีวิว น้องTHREE ตัวนี้นาจา

คิดว่า พาเลตแก้ม อันนี้น่าจะยังไม่เข้าไทยเนอะสาวๆท่านไหนที่สนใจ อาจจะต้องไปหาวิธีตำกันจากเมกานะคะ ^^

ขอขอบคุณเพื่อนๆผู้ร่วมอุดมการณ์ความงามที่อ่านมาจนถึงตรงนี้นะคะ

เจอกันกับการเห่อครั้งหน้านะคะ สวัสดีค่ะ ^^

Wasawalai

Wasawalai

FULL PROFILE