Review* บำรุงผิวให้สวยสู้แดดด้วย Cutepress Super Strength 10% Vitamin C Booster Serum !

15 6

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคนนน กลับมาพบกับมายด์อีกครั้งนะค้าวันนี้มายด์มี item ดีๆมาแนะนำให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะในช่วงที่ผ่านมามายด์ทำงานหนักมากๆ หลายอาทิตย์มานี้มีเรื่องนู่นเรื่องนี่ให้คิดมากมาย จนลืมดูแลตัวเองไปในบางครั้งเพราะเหตุเหล่านี้ทำให้มายด์ได้พบกับเจ้าCutepress Super Strength 10% Vitamin C Booster Serumเป็นเซรั่มบำรุงผิว ที่มาในขนาด 30 ml.

ในช่วงที่ผ่านมามีความตีนกาขึ้นหนักมาก เพราะคิดนู่นคิดนี่มากมายและอายุที่มากขึ้น สาวๆทุกคนต่างรู้ดีว่าวันนึงที่ผ่านไปก็คือการแก่ขึ้นไปอีก 1 วันมายด์คิดมากไปมั้ยนะ 55+ แต่มันก็จะทำให้เรามักจะเตือนตัวเองเสมอว่าเราควรดูแลตัวเองให้ดีที่สุด ให้กลายเป็นสาว 2,000 ปีกันไปเลยทีเดียวเชียว อิอิเจ้าตัวนี้แบรนด์เขาบอกว่า อุดมด้วยอนุพันธ์ของวิตามินซี 10% เข้มข้นที่สุดคงประสิทธิภาพด้วยเทคโนโลยีแคปซูลนาโนซึ่งจะช่วยทำให้ผิวกระจ่างใสและเรียบเนียนยิ่งขึ้น !สามารถทำให้ผิวกระจ่างใสและลดริ้วรอยในขั้นตอนเดียวโอะโอววว จะรอช้าทำไม เราไปดูกันเลยดีกว่าว่าจะเป็นจริงขนาดไหน !!!

นางมาในรูปแบบขวดปั๊มสุญญากาศทำให้เก็บ วิตามินซีได้เป็นอย่างดี.มายด์จะบีบครั้งละ 2 เม็ดถั่วเขียวแตะ 5 จุดทั่วใบหน้าแล้วเกลี่ยค่ะ

ดีต่อใจซึมไวมากๆ แต่งหน้าต่อได้เลยยย ><.เมื่ออาทิตย์ก่อนมายด์มีสิวบริเวณใต้คางจึงเจ้าตัวนี้เพื่อให้ช่วยลดการเกิดรอยดำจากสิวและก็ทำให้จางลงได้จริงๆปล.สิวใหม่อย่าไปสนใจมันนะคะ 555.ทำให้มายด์เห็นความแตกต่างใน 7 วัน เลิศ !

และทำให้ผิวดูยืดหยุ่นรู้สึกได้ใน 14 วัน

สาวๆคนไหนอยากมีสุขภาพผิวที่ดี ต้องจัดเลยจ้าเจ้าตัวนี้มายด์ว่าเป็น Vit-C ที่ถูกและดีอีกตัวหนึ่งเลยก็ว่าได้ราคาขวดละ 599 บาทตามสไตล์ถูกและดีของแบรนด์นางนั่นแหละเพื่อนคนไหนอยากจะตำบ้างก็สามารถหาซื้อได้ที่ shop cutepress ทุกสาขาเลยนะคะวันนี้มายด์ขอตัวไปแต่งหน้าต่อ ออกไปพักผ่อนสมองหน่อยดีกว่าพบกันกระทู้หน้าค้า วันนี้ขอกล่าวคำว่าขอบคุณและสวัสดีค่า LOVE!

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE