HOW TO แต่งหน้าไปพรีเซนต์ฝึกงาน ให้อาจารย์โดนใจ

13 4

Hey Guys!.....

สวัสดีค่ะ วันนี้วิสกี้กลับมากับ How To แต่งหน้าพรีเซนต์ฝึกงานยังไง ให้โดนใจอาจารย์ ซึ่งช่วงนี้ก็ถือว่าว่าเป็นอีกช่วงหนึ่งของการฝึกงาน ซึ่งแน่นอนว่าหลังฝึกงานเสร็จเราก็คงต้องวิ่งวุ่นกับรายงานและการนำเสนอ ดังนั้นวันนี้วิสกี้เลยมาแแชร์การแต่งหน้าง่ายๆที่นอกจากจะแต่งง่ายแล้ว เครื่องสำอางก็ยังหาได้ง่ายด้วย และยังสามารถนำไปปรับใช้เพื่อไปสมัครงานต่อได้อีกด้วยพร้อมกับ Beauty Tips เล็กๆน้อยๆ ที่จะช่วยให้ลุคนี้สมบูรณ์มากยิ่งขึ้น ..อะ…อะฮาวทูลุคนี้จะง่ายแค่ไหน ไปชมกันเลยค่า

ครั้งต่อไปวิสกี้จะมาครีเอทลุคไหนอย่าลืม กดติดตามไว้เลยแล้วเริ่มต้นเป็น Beauty Beginner ไปด้วยกันนะคะ ^^.. SEE YA 

Whis.nista

Whis.nista

Hey Guys! สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อวิสกี้นะคะ
ยินดีมากที่ได้มาบอกเล่าเรื่องราวทั้งความงาม และในรูปแบบ Life-style ของ Whis.nita เพื่อร่วมแชร์กับเพื่อนๆทุกคนค่ะ

FULL PROFILE