แพนทีน เปิดตัวแบรนด์แอมบาสเดอร์ชื่อดังจากเกาหลี ยูริและซอฮยอน

3 2

กรี๊ดแตกไปเลยกับสาวกโซวอน ที่ล่าสุดเดินทางมาไทยในฐานะแบรนด์แอมบาสเดอร์คนใหม่ของ แพนทีน ที่ล่าสุดได้จัดงานแถลงข่าวเปิดตัว "แพนทีน ซัมเมอร์ โดม" จำลองบรรยากาศทะเลทรายร้อนระอุพร้อมยกโอเอซิสแห่งเส้นผมอันชุ่มชื้นมาไว้ใจกลางกรุงเทพฯ ครั้งแรกของโลก โดยมี Kwon Yu-ri และ Seo Ju-hyeon แพนทีนแบรนด์แอมบาสเดอร์มาร่วมสัมผัสประสบการณ์การฟื้นบำรุงและปกป้องเส้นผมที่ถูกทำร้ายจากแสงแดดและรังสียูวีในซัมเมอร์  ที่ ณ ลานหน้าเซ็นทรัล เวิลด์ เมื่อเร็วๆ นี้ 

เห็นแล้วอยากลองใช้แชมพูแพนทีนขึ้นมาทันที ผมจะได้สวยสตองเหมือนสองสาวเกิร์ลเจน!