5 ทรง 15 สีผมทำเอง กระชากใจหนุ่มง่ายๆ ที่อินเทรนด์ตลอดกาล

35 12

หลังจากปิดเทอม พักผ่อน พักร้อนกันมายาวๆ สาวๆที่อยากปรับเปลี่ยนลุคให้ดูสดใสขึ้น เพื่อเพิ่มพลังกับการเรียน การทำงาน และยังสวยสดใสพร้อมเจอหนุ่มๆได้เสมอ แบบไม่ตกเทรนด์ ไม่เอาท์ ชิคชิค คูลคูล

เราจึงคัดสรรทรงผมทำสวยง่ายๆ ทำได้ด้วยตัวเอง ที่สำรวจแล้วว่า 5 ทรงนี้ล่ะ ดูเป็นธรรมชาติแต่สวยดีต่อใจกับหนุ่มจริงๆ แต่เดี๋ยวก่อน! ไม่ใช่แค่นี้ เรามีโบนัสพิเศษ ด้วยการเลือกเฉดสีผมที่แมทช์กับแต่ละทรงให้ด้วย เราเลือก 15 เฉดสีไอเท็มที่สวยที่สุดของ Beautylabo มาเป็นโรลโมเดล บอกเลยงานนี้ต้องสวยเป๊ะ เปรี้ยง ปัง เรตติ้งพุ่งรุ่งโรจน์กันเลยเชียว!

บิวตี้ลาโบ้ 15 เฉดสี มีให้คุณเลือกเปลี่ยนลุคสวยวิ๊งมากกว่าใคร

ทรงเกล้ามวยหลวม รัดใจชาย คุณผู้ชายลงมติว่าทรงนี้น่ารักที่สุดสีผมเพิ่มความปัง : Honey Custard, Honey Lemon

ทรงหางม้า ฟาดใจหนุ่ม พวกแมนๆ กระซิบบอกว่า ทรงนี้ทำให้ผู้หญิงดูเป็น Little Girl ของพวกเขาสีผมส่งเรตติ้ง : Espresso Brown, Rich Chocolat, Bitter Chocolat, Sweet Brown

ทรงรัดครึ่งปล่อยครึ่ง ตรึงใจหนุ่ม หนุ่มๆ ใจละลาย ยกให้ทรงนี้อ่อนหวาน น่าทะนุถนอมที่สุดสีผมสุดแมทช์ : : Maple Chocolat, Creamy Cappuccino, Misty Ash

ทรงปัดข้าง เข้ากลางใจเธอ บรรดาชายหนุ่มยกนิ้วให้ทรงนี้ เซ็กซี่น่าค้นหาที่สุดสีผมเรียกคะแนน : Sakura Pink, Maple Brown, Silky Ash

ทรงยุ่งแอบเซอร์ หนุ่มเพ้อหา เหล่าสุภาพบุรุษโหวตให้ทรงนี้ ดูเป็นกันเองแต่เย้ายวนชะมัดสีผมเพอร์เฟค Milk Tea Beige, Airy Beige, Ash Chocolat

“บิวตี้ลาโบ้” 15 เฉดสีผม ให้คุณเลือกแมทช์กับสีผิวได้มากกว่าใคร...เปลี่ยนลุคได้ไม่ซ้ำ!

Beautylabo วิปโฟม เปลี่ยนสีผมสุดฮิต แบรนด์ชั้นนำด้านผลิตภัณฑ์เปลี่ยนสีผมคุณภาพจากญี่ปุ่น นวัตกรรมใหม่ของการเปลี่ยนสีผมสวย นำคุณค่าสารสกัดจากธรรมชาติ ที่ทดลองในห้องแลปครั้งแล้วครั้งเล่า จนได้ Premium Natural Ingredients จากน้ำผึ้ง กุหลาบ และผลไม้หลากชนิด ช่วยบำรุงผมขณะทำสี และที่สำคัญนวัตกรรมเปลี่ยนสีผมโฉมใหม่ ในรูปแบบวิปโฟม เนื้อฟูนุ่มละเอียด เข้มข้น เพิ่มประสิทธิภาพให้สีผมใหม่สวยสม่ำเสมอ จากโคนจรดปลาย และดูชุ่มชื้นมีน้ำหนักจากโคนจรดปลาย จนไม่ว่าคุณหรือใคร ก็ต้องเซอร์ไพรส์กับผลลัพธ์สีผมใหม่สวยบาดใจ พร้อมกลิ่น Aroma Fruity หอมสดชื่นเต็มที่ ให้คุณแฮปปี้ระหว่างทำสีผม

Beautylabo การันตีความฮอตฮิต ด้วยรางวัล “สินค้าขายดีประจำวัตสัน”Best Selling Hair Color – Foam – Silky Ash - Watsons HWB Awards 2017

Beautylabo "Shake สีผมสวยนุ่มสลวยด้วยวิปโฟม"  READY TO SHOP ได้ที่ห้างสรรพสินค้า และร้านค้าบิวตี้ทั่วไป