แต่งหน้าแบบไอดอลฝรั่งใน IG (Instagram Baddie Makeup Tutorial 2) - MAYNESSA

23 20

ฮัลโหลวววว สาวๆ ชาวจีบันทุกคนน

นุ้งเมย์มาแว้วววว หลังจากเจอช่วงสอบอันมหาโหดกันเข้าไป

ทำเอาเมย์เงิบและหมดพลังไปพักใหญ่

แต่ตอนนี้กลับมาแล้วนะ พร้อมกับลุคใหม่เจิศจรัสรัศมีสายฝ.เข้าร่างทันที

กับลุคนี้โล้ยยย!! แต่งหน้าแบบไอดอลฝรั่งใน IG

หรือ Instagram Baddie Makeup Tutorial 2 นั่นเองงง

ครั้งนี้จะฝอ.แค่ไหน ไปชมภาพก่อนและหลังการแต่งหน้ากันเลยจ้า

เป็นยังไงบ้างคะ เด็ดดวงไหมลุคนี้

วันนี้เมย์มีแบบวิดีโอสั้นๆ เรียบง่ายมาฝากกันนะคะ

พร้อมแล้วก็ไปชมกันโล้ยยยยย!

ดูลุคนี้กันจบแล้วก็มาชมภาพนิ่งกันบ้างดีฟ่า นำเหนออสวดๆ

เป็นยังไงบ้างคะ สำหรับลุคสายฝ. ในวันนี้

เพื่อนๆ ชอบกันไหมเอ่ยยย? >////////<"

ถ้าเพื่อนๆ ชอบลุคนี้ อย่าลืมกดไลค์และกดแชร์

เพื่อเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ

แล้วพบกันใหม่ ลุคหน้านะคะ บ๊ายบายยย ♥

maynessa.k

maynessa.k

สวัสดีค่า เราชื่อ 'เมย์' ♥
เราชอบแต่งหน้ามากๆ เป็นชีวิตจิตใจ
ทุกครั้งที่เครียดหรือไม่สบายใจอะไร การแต่งหน้าจะช่วยให้เมย์ผ่อนคลายเสมอ >.<"

หวังว่าเพื่อนๆ ทุกคนจะชอบกันนะคะ
อย่าลืมเป็นกำลังใจให้เมย์ด้วยนะคะ
♥*ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ...ทุกคน*♥
ความสวยอยู่รอบกาย อยู่ที่เราจะเอามันออกมาใช้ได้อย่างเหมาะสมหรือไม่ ><

FULL PROFILE