[review] ผิววิบวับ ด้วย glitter gel จาก get it girl

15 6

Shine bright like a diamond

Shine bright like a diamond

อยาก Shine bright like a diamond วันนี้ชิมีตัวช่วยสาวๆค่ะ

นี้ตั้งใจจะมารีวิวตั้งแต่เมษาหน้าร้อน จนตอนนี้เข้าหน้าฝนแล้ว Must have item ตัวใหม่ ทาได้ทุกฤดูแน่นอน ก็คือ Diamond dust body glitter ค่า เจ้าหลอดนี้เลย

เห็นหลอดไม่ใหญ่มากแบบนี้ แอบใช้ได้นานนะคะ

คือชิเป็นคนผิวแพ้ง่าย แต่ใช้ glitter gel ตัวนี้ ไม่แพ้ ชิให้ผ่าน

ลักษณะเนื้อนั้นจะเป็นเนื้อเจลใส ๆผสมกริตเตอร์  กลิ่นหอม มีส่วนผสมของอโลเวล่า ทำให้ทาแล้วผิวบริเวณนั้น ไม่แห้ง กร้าน

จริงๆจะบอกว่าเหมาะกับสาวๆ ไว้ทาออกงานกลางคืน อย่างเดียวก็ไม่ใช่ เพราะโดยส่วนตัว ชิทาเกือบๆทุกวัน ถ้าใช้ปริมาณน้อยหน่อยทากลางวันก็จะได้อารมณ์ผิวแอบมีประกายวิบวับ เล็กๆ แต่ถ้าไปงานกลางคืน โดยเฉพาะ partyชิจัดหนักทาเยอะหน่อย อยุ่ในที่มืดนี้ผิว ชนะขาด ที่สำคัญชิ

ลองทาตอนสงกรานต์ ไม่หลุดนะคะ แอบกันน้ำ กันเหงื่่อ แต่ถ้าใช้สบู่ล้างออกค่ะ ออกง่ายด้วย ทาว่ายน้้ำ อาบแดด ไปทะเลก็ได้ Chic Chic

สรุปเลยละกันคะ เหมาะกับสาวๆทุกคน ถ้าใช้ตามจุดประสงค์จริงๆคือทาไปออกงานกลางคืน แต่ด้วยกลิ่นหอมของเจล เอามาทาทุกวันแทนน้ำหอมได้เลย ชิว่าสาวๆควรมีติดโต๊ะเครื่องแป้ง เผื่อไว้หยิบใช้ในโอกาสต่างๆ ราคาไม่แพง ใช้ได้หลายครั้ง คุ้มราคา ใช้ได้กับผิวทุกสี ใช้แล้วแซ่บ ทาแล้วไม่นก

Miss Achi

Miss Achi

ชื่อ อชิรชญา ค่ะ สั้น ๆ อชิ
Cert - Personal trainer
Fitness/Photography/Travel
ติดตามเพิ่มเติมได้ที่
IG : miss.achi
FB Page : Miss Achi
ฝากกด Subscribe ช่อง Youtube ด้วยนะคะ

FULL PROFILE