#highschool makeup...เปิดเทอมนี้ต้องสดใสแว๊กแก็ก!

9 3

< BACK TO SCHOOL !!! >      สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวจีบันทุกๆคนนะคะ แบมๆเป็นเด็กใหม่แห่งบ้านจีบัน อยากจะทำคลิปแต่งหน้าเหมือนรุ่นพี่หลายๆคนบ้าง และนี่คือวิดีโอแรกของของหนู ยังไงก็ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจชาวจีบันทุกๆคนด้วยนะคะ!!!       "ใกล้จะเปิดเทอมแล้ว" เรื่องรักสวยรักงามสำหรับม.ปลายเป็นของคู่กัน แต่จะแต่งยังไงให้ดูอิ่มเอิบธรรมชาติไม่เกินหน้าเกินตาเพื่อนๆและคุณครู ปกติแล้วเป็นคนที่ไม่แต่งหน้าไปเรียน เพราะค่อนข้างกลัวเรื่องปัญหาผิวหน้า แต่นี่คือวิธีแต่งหน้ายามจำเป็นจริงๆที่แบมๆใช้ :)

มาดู Tutorial กันดีฝ่าาา

แม้ว่าในการแต่งหน้าลุคนี้อาจจะไม่ได้มีอะไรแปลกใหม่ แต่ก็นำไปใช้ในชีวิตประจำวันได้ ส่วนตัวไม่ได้อยากให้เพื่อนแหกกดผิดระเบียบแต่อย่างใด จำไว้ว่าวัยอย่างเราๆเรื่องความถูกระเบียบและหน้าสดโบกแต่สกินแคร์ไปเรียนเป็นอะไรที่coolและcute สุดแล้ว หนูตั้งใจทำม๊ากกกกกจริงๆ หวังว่าทุกๆคนและพี่ๆจะได้เห็นและชอบในการเริ่มต้นของหนูนะคะขอบคุณที่ชมวิดีโอนะคะ มากดติดตาม ฟอลโล่ว สับตะไคร้ กันเยอะนะครัชชชชช โชคดีค่าาา!!!

ขอ DAB อีกสักครั้งก่อนเจอปืนครั้งหน้า

สวัสดีครัชชช!!!

bambamwasinee

bambamwasinee

Heyyo mate... wasinee is my name aka bambam, 16, a creative independent human being live in Bkk Thailand. i'm a musician, student. i love music, fashion, beauty and having fun yolo

FULL PROFILE