แนะนำSkincareสำหรับผิวมันมากๆหน่อยค่าาา

4 10

สวัสดีค่าาา เราจนปัญญาที่จะสรรหาสกินแคร์ใช้แล้วค่ะ

เราเป็นคนผิวมันมาก สมมติล้างหน้า ครึ่งชม.ผ่านมาจมูกเราจะเริ่มมีน้ำมันแล้วค่ะ ผ่านไปครึ่งวันT zoneจะมันแผล่บเลยค่ะ ถ้าถึงตอนเย็นไม่ต้องพูดถึง เยิ้มเลยค่ะ

โดยเฉพาะจมูกเราจะมันง่ายมากกกกกกกกกก แถมรูขุมขนเรากว้างมากเลยค่ะ เห็นชัดด้วย ทั้งๆที่เรากำลังจะขึ้นปีสองแต่มีคนทักตลอดว่าเรียนจบแล้วToT

เราเลยอยากขอคำแนะนำค่ะจากเพื่อนๆค่ะ ขอบคุณค่า

Gabpangyun

Gabpangyun

FULL PROFILE