D.I.Y. เคสโทรศัพท์จากเคสใส

10 7

สวัสดีค่าสาวๆๆ วันนี้ญาดาศิริกลับมาอีกแล้วกับกระทู้ DIY สาวๆหลายคนก็คงจะบ้าเคสโทรศัพท์ใช่ไหมคะ ญาดาศิริเลยจะมาทำเคสมือถือที่ง่าย และน่ารัก ถ้าพร้อมแล้ว เราไปดูกันเล้ยยย

เรามาดูอุปกรณ์ก่อนเลยดีกว่าา

"วิธีทำ"

ลายที่เราวาดอาจจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่เนอะ ดีไซน์ตามความคิดของเราเลยค่ะอ้ออ ลืมไป ลายที่เราใช้วาดเราพิมพ์เข้าไปในกูเกิ้ลว่า mandala นะคะ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ หวังว่าเพื่อนๆคงจะเอาไปทำตามกันเนอะ (ขอโทษที่วาดไม่ค่อยสวยนะคะ)

กระทู้หน้าญาดาศิริจะมารีวิว หรือ DIY อะไรอีกก็ติดตามกันด้วยนะคะ ถ้าใครชอบก็กดหัวใจหรือมาคอมเม้นกันได้เนอะ

ขอบคุณทุกการติดตาม สวัสดีค่ะ

(กล้อง: sony a5100)

Yadasiri

Yadasiri

สวัสดีค่าาเพื่อนๆทุกคน เราชื่อ ญาดาศิริ นะคะ ในเพจของเรา เพื่อนๆจะได้พบกับการทำของ diy และ การรีวิวสินค้ามากมาย ขอบคุณสำหรับการติดตามนะค้าา

FULL PROFILE