Diamond Chrome Nails แสบตาล้าวว ยอมม

22 15

Blink Blink! กันเลยทีเดียว สำหรับฮาวทูในวันนี้

แดดส่องทีวิบวับ โอ๊ยแสบตาล้าววว

บอกเลยว่าเทรนด์เล็บกระจก เล็บโฮโลแกรม มาแรงมาก

โดยเฉพาะผงวิเศษทั้งหลาย ถูๆไป เอ๊ากลายเป็นกระจกเฉย 

ซึ่งวันนี้พลอยก็รวบรวมเอาผงเด็ดๆเหล่านั้นมาอยู่ในฮาวทูเดียว

ไปดูกันเลย

ถามว่าทำยากมั้ย ตอบเลยง่ายทุกเล็บ

ยกเว้นนิ้วนาง OMG!!! ทำเสร็จปวดหลังเว่อร์

ความปราณีตนี้ หวังว่าทุกคนจะชอบนะคะ

ใครมีข้อสงสัย อยากถาม อยากเม้าท์

ทิ้งคอมเม้นท์ไว้ข้างล่างหรือจะในแฟนเพจก็ได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

วันนี้ขอตัวไปนวดแปปป

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE