สวยหอมยอมใจแบบสาวไอยคุปต์ด้วยลุคแบบ จาปารา " JAPARA EGYPTIAN PERFUME "

17 15

สวัสดีค่ะ วันนี้ริต้าจะพาเพื่อนๆมาครีเอทลุคการแต่งหน้าพร้อมรีวิวความหอมจากกลิ่นน้ำหอม " จาปารา " JAPARA EGYPTIAN PERFUME " ออยน้ำหอมต้นตำหรับแท้นำเข้าจากประเทศอียิปต์ ปราศจากแอลกอฮอล์ ที่ให้รู้สึกถึงกรุ่นกลิ่นความสาวราวชาวไอยคุปต์ใช้แล้วอิ่มปริ่มรักไม่นกปีกหัก เช่นอะนักซูนามูน มีทั้งหมด 4กลิ่น 4สไตล์  ดังต่อไปนี้

1. JAPARA CLEOPATRA  STORY  :  คลีโอพัตราให้กลิ่นที่มีเสน่ห์เย้ายวนทรงพลังสาวมั่นและสง่างามแบบ คลีโอพัตรา เพราะให้กลิ่นที่หอมอ่อนๆ อบอวลอยู่ตลอดทั้งวัน ไม่ฉุน จนทำให้ผู้คนต้องหลงไหลจนร่ำร้องโหยหา

2. JAPARA ISIS STORY  :  เทพีไอซิสให้ความหอมเหมือนกลิ่นกายของสาวสวย เปี่ยมไปด้วยความรักและรสสัมผัสอันอบอุ่น ให้ความรู้สึกเสมือนอยู่ท่ามกลางหมู่มวลดอกไม้ กลิ่นหอมอ่อนละมุนและติดทนทั้งวันยิ่งออกแดด ยิ่งหอม

3. KEY OF LIFE  :  กุญแจแห่งชีวิตให้กลิ่นที่หอมหวานคล้ายขนม หอมนุ่มนวล ละมุน แบบสาวหวาน น่ารัก มีเสน่ห์ดุจสาวแรกรุ่นจนผู้คนต้องตกหลุมรัก

4. SECRET OF DESERT. : ความลับแห่งทะเลทราย ให้กลิ่นที่หอมสดชื่นแต่แฝงไปด้วยความเย้ายวนร้อนแรงแบบสาวเซ็กซี่ที่น่าค้นหา ทำให้อยากเข้าไปใกล้ชิดและทำการสำรวจที่มาแห่งเสน่ห์นั้น กลิ่นนี้แนะนำมากเหมาะกับทุกเพศ

สรุปผลการใช้นะคะ

• ชอบแพคเก็จสวย มีเรื่องราวของแต่ละกลิ่น  น่าสะสม และสามารถเก็บรักษาน้ำหอมไว้ได้นาน
  • แต่ละกลิ่น มีความหอมที่เป็นคาแร็คเตอร์ อย่างโดดเด่น. เหมาะกับสาวๆทุกสไตล์.
  • ใช้เพียงนิดเดียวกลิ่นหอมติดทนทั้งวัน จนหนุ่มๆต้องสยบ 

IAMRITA

IAMRITA

Hi...สวัสดีค่ะชื่อ ริต้า นะคะ
I AM RITA คือทุกสิ่งที่เป็นความคิดและเป็นตัวเราเองใส่ลงไปในผลงาน
ริต้ารักแฟชั่น
ริต้ารักการแต่งหน้า
รักความสีสันสดใส
รักงานศิลปะ
และรักในสิ่งที่ตั้งใจทำในทุกๆงานค่ะ
ฝากติดตามและเป็นกำลังใจให้ริต้าด้วยนะคะ

XOXO ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ XOXO

FULL PROFILE