[HAUL] ติ่งขอเห่อ,,,,เมื่อยานแม่ออกเครื่องสำอาง {MOONSHOT BY YG}

25 9

กระทู้แรกในชีวิต จากเป็นฝ่ายนั่งเสพมาตลอดจนพังไปหลายรอบแล้ววันนี้เลยขอชวนมาพังเป็นเพื่อนกันหน่อยค่าาาาาา...เรื่องมันเกิดจากการนั่งทำเล่มธีสิสกลางดึก...ความเครียดเข้าครอบงำนั่งดูเว็บไปเรื่อยๆ ด้วยความเป็นติ่งมานาน แล้วตอนนี้ก็ผีลูกสาวมากๆ ได้ข่าวว่าคุณหยางออกเครื่องสำอาง ให้ลูกสาวลูกชายเป็นพรีเซนเตอร์ความหน้ามืดนี้ก็ส่งผลไปที่ปลายนิ้ว รู้ตัวอีกทีก็ตอนมีข้อความส่งเข้ามาในมือถือว่าจ่ายเงินสำเร็จแล้ว

ลากเข้าเรื่องยาวมาก ได้เวลาแล้วค่ะ สั่งของไป 3 วันมาส่ง เร็วมากค่ะไปเริ่มกันเลยยยยย (อนุญาตให้เปิดเพลง BB 2NE1 WN IKON BP คลอได้นะคะ 55555)

ของไม่สรุปค่าเสียหายนะคะ แต่จะบอกคราวๆว่าไม่แรงขนาดนั้นค่ะราคาประมาณ 3CE ค่ะ รับได้ ถูกใจติ่งมากอ่อออ เพิ่มเติมค่ะ มีค่าส่ง 15$ นะคะ แต่ถ้าสั่งเกิน 200$ ส่งฟรีค่า...ขอจบการเห่อแต่เพียงเท่านี้นะคะรอรับการรีวิวลิปสติกของ MOONSHOT ที่มีนะคะ(กระซิบว่าไม่ใช่เเค่นี้นะคะ มีที่ซื้อที่นู้นและที่ไทยอีกค่ะ)

ขอบพระคุณในความติ่งที่ทำให้ได้เธอมาครอง รักทุกคนค่ะ >> ORNdolpt

ORNdolpt

ORNdolpt

Onnlin3 ^^

FULL PROFILE