อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

รีวิวเปรียบเทียบลิควิดลิปสติกราคาถูกจาก 3 แบรนด์ WET N WILD / IN2IT / 4U2 I Gamiiz

สวัสดีค่ะสาวๆ วันนี้แกมมารีวิว Liquid lipstick จาก 3 แบรนด์ค่ะ
เนื่องจากได้คอมเม้นต์เยอะมากระหว่าง 3 ตัวนี้ เราเลยจะมาทำวีดิโอตอบคำถามทีเดียวเลยค่ะ
โดยจะประกอบไปด้วย 
1. Wet n wild liquid catsuit 
2.In2it matte liquid lipstick 
3. 4U2 Kiss me harder  
เราเชื่อว่าสาวๆจีบันจะเป็นหน้าตาของแต่ละตัวนี้กันมาบ้างแล้ว 
ในวีดิโอนี้แกมจะทำการรีวิวเนื้อเขา การทา ความเเห้ง ความติดทน 
แล้วก็ทดสอบให้ดูความแตกต่างของแต่ละตัวโดยการจูบกับมือ ดื่มน้ำ และเช็ดด้วยแผ่นเช็ดหน้าค่ะ
เเต่ละตัวจะเเตกต่างกันยังไงบ้าง เชิญชมในวีดิโอได้เลยค่ะ 
วันนี้แกมขอตัวลาสาวๆไปก่อน สวัสดีค่ะ  

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
คลิกเพื่อล็อกอิน

You may like