[GRWM] แต่งหน้า แต่งตัวไปเรียนที่มหาลัยในญี่ปุ่น เป็นยังไงมาดูกัน !

15 9

สวัสดีค่าาาาา

นัทกลับมาอีกครั้งงงง วันนี้ไม่ได้มาแต่งหน้าอย่างเดียว แต่จะมาแต่งตัวในวันที่อากาศเย็นๆที่ญี่ปุ่นให้ดูกันด้วยค่ะ เย้ ใครมีแพลนจะมาเที่ยวที่นี่ก็ดูเป็นไอเดียกันได้เลยยย เมคอัพวันนี้ก็เป็นสไตล์ตามใจฉันค่ะ55555 แบบง่ายๆ แต่งได้บ่อยๆเลยยย ยังไงก็ไปดูกันได้เลยค่าาาา หวังว่าจะชอบกันน้า

ขอบคุณที่รับชมกันจนจบนะค่าาา แล้วเจอกันใหม่อาทิตย์หน้าค่า บ๊ายยยยย

nnrnut

nnrnut

สวัสดีค่ะทุกคนนน
ชื่อนัทนะคะ

นัทชอบแต่งหน้า แต่งตัว เลยอยากจะแชร์ให้เพื่อนๆได้ชมกัน เผื่อจะเป็นไอเดียให้กับทุกคนได้น้า :)

ฝากติดตามกันด้วยค่ะ <3

FULL PROFILE