น้ำยาทาเล็บเปลี่ยนสีได้ จากเกาหลีแหละแกร ยี่ห้อ Whoops

14 6

สวัสดีค้าบบบบบบบบบกลับมาเจอกันกับอุ้มอีกแล้วนะครับผม วันนี้มีของเล่นใหม่จะมานำเสนอ นั่นก็คืออออออ

ขายอยู่ที่ Eve and boy สาขาสยาม ซอย 1 ค่ะตอนนี้เขามีโปรลดราคา เหลือเพียง 99 บาทเท่านั้นเอ้งงงงงง

ไปสอยมาเล่นค่ะมาเริ่มรีวิวของเรากันเล้ยยยยภาพอาจจะไม่ค่อยชัดต้องขออภัยด้วยนะคะ

การล้าง สามารถล้างได้ด้วยน้ำยาทาเล็บธรรมดาค่ะ เรื่องความติดทนยังไม่ได้ทดลอง เพราะอยากรีบมาเล่นที่มันเปลี่ยนสีก่อนค่ะ 55555

ใครที่สนใจก็ไปสอยกันเถอะค่ะ มันก็สวยดีนะคะ ดูไม่จำเจดี แต่อากาศบ้านเรา คงได้แต่สีตอนที่มันร้อนนี่แหละค่ะ (ร้อนตัวจะละลายยยยยยยย)

เดี๋ยวจะลงคลิปตอนลองเอานิ้วจุ่มน้ำไว้ให้ แต่ว่าภาพจะไม่ค่อยชัดนะคะเพราะด้วยคุณภาพกล้อง และ คุณภาพอินเตอร์เน็ต ค่อนข้างกากทีเดียว (ไอโฟน6s) และ 4G Dtac...

เอาเป็นว่าใครสนใจไปลองเล่น ก็ พุ่งไปค่ะ Eve and boy สยามซอย 1 สำหรับวันนี้ขอตัวไปทาเล็บให้ครบก่อนเนอะะะะ เลิฟฟฟฟฟฟ

AumAumu

AumAumu

รีวิวเครื่องสำอางที่ออกมาเรื่อยๆไม่หมดสักที เงินก็จะหมดไปตามๆกันเด้อ แต่มีคู่หูพี่Olympus OM-D5 ช่วยให้นำสิ่งดีๆมาแชร์ให้ทุกคน

FULL PROFILE