[HAUL] เห่อเซรั่มลงก่อนแต่งหน้า อยากหยดแบบบล๊อกเกอร์เมืองนอกบ้างอ่ะ !!

22 6

สวัสดีสาวๆจีบัน เจอกันอีกแล้วกับกระทู้ รีวิวของใหม่ๆ น่าสนใจ เย้ 55555555ในกระทู้นี้ของที่จะมารีวิวให้ดูกัน ทุกคนลองคิดดูนะคะ ว่าตัวเองเป็นคนที่ตามบล็อกเกอร์ สายฝรั่งกันหรือป่าววว ? ติ้กต๊อกๆๆ ให้เวลาคิด 5 วินาทีค่ะ เพราะว่าใครที่เคยตามทุกคนต้องผ่านตาแน่นอนกับ เซรั่มยูนิคอร์น

ที่เป็น น้ำมันสีชมพู โอ้วดูน่าใช้มากๆ แต่เมื่อไปตามหาสั่งแล้ว ราคาแรงสะใจ 5555555 ลองเลื่อนหาใน อตก.ไปเรื่อยๆ จนเจอเซรั่มที่มีลักษณะ คล้ายๆกัน เอาสิ ความอยากได้ตอนนี้มันปรอทแตกไปละค่ะ ซื้อค่ะ !เซรั่มตัวนี้จะเป็น เซรั่มจากเมล็ดเจีย (Chia oil serum) ที่เคลมไว้เลยว่า “โอเมก้า 3 สูงที่สุดในโลก” คุณะพระ ไปเสริทเลยค่ะ จริงหรอ และไปเจอจากเว็บไซด์นึงเค้าบอกเลยว่า มีโอเมก้า3 มากกว่าปลาแซลมอนถึง 8 เท่า(เทียบที่น้ำหนักเท่ากัน)  อลังการมาก อยากเอามากรอกปากเลย 555555555555  แต่เดี๋ยวก่อนค่ะ อันนั้นคือเป็นแบบทาน ส่วนอันนี้เป็นเซรั่มนะคะ

คุณสมบัติหลักๆเลยคือ เป็น ออแกนิค และ ผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ 100% มีโอเมก้า 3 อยู่สูงมากทำให้ผิวเต่งตึง กระชับรูขุมขน สารต้านอนุมูลอิสระขั้นสูงให้ผิวดูอ่อนกว่าวัย และ ซุปเปอร์มอยเจอไรเซอร์ ที่จะมาช่วยบำรุงผิวให้ชุ่มชื้นป้องกันผิวแห้งเสีย จนกลายเป็นริ้วรอยต่างๆ นี้น่าจะเป็นสาเหตุ ว่าทำไมบล็อกเกอร์เมืองนอกหลายๆคนใช้เซรั่มแนวๆนี้ลงที่ผิวก่อนแต่งหน้านะคะ

โอเค สรรพคุณอะไรเยอะแยะมากมาย ไปลองใช้ค่ะจะได้รู้

กลิ่น : กลิ่นแบบน้ำมันธัญพืชเลยค่ะ แบบที่เราใช้ทำกับข้าวอะ คือเชื่อละ ออแกนิคจริงอะไรจริงไม่ใส่น้ำหอมเลยเนื้อสัมผัส : ตอนแรกคิดในใจ ต้องเหนียวแน่ๆ แต่ไม่ค่ะ ลงไปกับผิวแล้ว ผิวนุ่มมากกกกก แล้วซึมไวมากกกผลลัพธ์ : ใช้ได้แค่อาทิตย์เดียวเองค่ะ รีบมาอวดก่อน 5555 แต่ใช้ก่อนแต่งหน้าแล้วผิวมันลื่นจริงๆ แต่งหน้าง่ายมาก ไม่เหมือนกับที่เราลงครีมบำรุงทั่วไปอ่ะค่ะ ที่พอเราลงครีมบำรุง หรืออะไรก็แล้วแต่ พอซึมลงไปในผิวแล้ว ถ้ามันไม่ค้างอยู่จนรู้สึกหนึบๆ ก็แห้งไปเลย แต่อันนี้ ผิวไม่หนึบค่ะแต่ลื่น ก็แปลกดีเหมือนกัน

เหมาะกับใคร : ใครมีปัญหาชีวิต นอนไม่หลับ เที่ยวเยอะ สูบบุหรี่ ดื่มแอลกอฮอล์ ใช้ชีวิตแบบที่ผิวต้องกรีดร้องเราแนะนำเลยค่ะ เพราะแต่งหน้าง่ายขึ้นจริงๆ 555555555555

หมดละคะ สำหรับการอวดวันนี้ ไว้เจอกันกระทู้หน้านะคะ มาดูกันว่าเนสจะมือลั่นใจสั่น กับของแบบไหนกันอีก ไว้เจอกันค่า > 3 <

mayonnaka

mayonnaka

FULL PROFILE