REVIEW เรื่องสิวๆ กับแผ่นแปะสิวจากเกาหลี!!!!

25 15

สวัสดีค่าา เพิ่งลองเล่นจีบันเป็นครั้งแรก ผิดพลาดยังไงแนะนำได้นะคะ

วันนี้จะมารีวิวเกี่ยวกับเรื่องสิวๆ เพราะว่าช่วงนี้สิวบุกหน้าค่ะ ผุดเป็นเม็ดขาวๆเต็มเลย แต่งหน้าทับก็ไม่ได้ จะให้แบกสิวไปโชว์ผู้คนก็ไม่มั่นเบอร์นั้น YY นี่เพิ่งได้แผ่นแปะสิวยี่ห้อ brown lab ของเกาหลีมา ชื่อ dr.dreamderm spot patch อ่านเจอในเน็ตเขาบอกว่ามันดูดสิวได้ดีเว่อ เลยจัดมาหนึ่งกล่อง ไปดูกันเลย

ไม่รอช้า เพราะสิวก็ไม่รอเราเหมือนกัน!! ป่ะ ลุยย ล้างหน้าให้สะอาด รอจนครีมบำรุงทั้งหลายแห้งดีแล้ว ก็แปะมันลงไปเลยจ้า

นี่ลองแปะก่อนเข้านอนนะ เช้าวันต่อมา ลอกออก (เหนียวมาก นอนดิ้นทั่วเตียงยังไม่หลุดเลยค่ะคุณคะ แต่แอบลอกยากนึดนึง) โอโหหห หัวสิวติดมาเป็นตอเลยจ้ะ ลองดูกันใกล้ๆ

แผ่นแปะสิวเจ้านี้เหนียวติดทนมากก แต่งหน้าทับก็ได้ หนึ่งกล่องมี 102 ชิ้น ใช้แบบไม่กลัวหมดเลยอ่ะ ราคาอยู่ที่ประมาณ 200 กว่าบาท จัดว่าถูกและคุ้มมาก แบบมากก!! ใครสนใจก็ลองไปสอยมาใช้กันได้นะจ๊ะ

chanany

chanany

สาวหัดสวย ผู้ต้องดีลกับผิวหน้าตลอดเวลา งืออ
มาพร้อมโรคประจำตัวคือ แพ้สารพัดของกุ๊กกิ๊ก

FULL PROFILE