ใครอยากลองกันแดดซับมัน BIORE UV PERFECT FACE MILK ให้ร้อนนี้หน้าไม่เยิ้ม มาลุ้นกัน!

60 443

แดดร้อน หน้ามัน เมคอัพเยิ้มละลาย เฮ้ย! นี่มันปัญหาระดับชาติของสาวไทยหลายคนเลยใช่มั้ย แหม ก็ทำยังไงได้ ร้อนแบบนี้กันแดดก็ต้องทา หน้าก็ต้องแต่ง แถมอากาศก็ร้อนมาก พอทุกอย่างนี้มาเจอกัน ยังไม่ทันจะผ่านช่วงเที่ยง เมคอัพก็ละลายหลุดออกมาหมดแล้ว ฮืออ

โอ๋ๆ ไม่เป็นไรนะสาวๆ เพราะตอนนี้เรามีตัวช่วยมาแก้ปัญหานี้แล้ว กับกันแดดซับมันสูตรใหม่ BIORE UV PERFECT FACE MILK SPF 50+ PA+++ ครีมกันแดดเนื้อน้ำนมบางเบา ที่ช่วยควบคุมความมันได้อย่างยาวนาน ด้วย Sebum Absorbing Technology ช่วยให้หน้าไม่มัน กันน้ำ กันเหงื่อ แถมช่วยให้เมคอัพต่างๆ ติดทนนาน ไม่หลุดระหว่างวัน แบบที่เรียกว่าถึงเหงื่อไหล แต่หน้าก็ยังสวยเด้งไปตลอดทั้งวันจ้า  และที่สำคัญเลยคือเค้าช่วยปกป้องสูงถึง SPF 50+ PA+++ ปกป้องได้ทั้ง UVA1, UVA2, UVB ช่วยให้ผิวไม่หมองคล้ำค่า ใครอยากดูข้อมูลเพิ่มเติมว่าเค้าเด็ดแค่ไหน ก็คลิกไปดูกันได้เลยที่นี่ 

คุณสมบัติของเค้านี่แน่นจริงๆ ค่ะ แถมยังช่วยให้สาวๆ หมดกังวลด้วยนะ เพราะพอหน้าไม่มัน เมคอัพสวยไม่หลุด ทนสู้แดดแล้ว เราก็สวยได้อย่างมั่นใจตลอดทั้งวันไม่ต้องกลัวเยิ้มจ้า

นั่นแน่! อยากได้กันแล้วใช่มั้ยคะ เรามี BIORE UV PERFECT FACE MILK SPF 50+ PA+++  มาแจกกันด้วย จำนวน 50 รางวัล มาดูกติกากันเลย

วิธีการร่วมสนุก

1. Log In หรือ สมัครสมาชิก เพื่อแสดงความเป็นสมาชิก Jeban.com คลิกที่ปุ่ม Sign In ด้านบนขวาเลยจ้า

2. คลิกปุ่ม "ส่งการบ้าน/เข้าร่วมกิจกรรม" สีส้มด้านล่างนี้ เพื่อส่งคำตอบเข้าร่วมกิจกรรม

(อย่าเผลอไปตอบในช่องแสดงความคิดเห็นนะจ๊ะ เดี๋ยวจะไม่ได้รางวัลน้า)

3. ตอบคำถามร่วมสนุก

“สาวๆ มีเทคนิคอะไรบ้างที่ทำให้หน้าสวยเป๊ะ พร้อมท้าแดดได้ตลอดทั้งวันค่า”

ตัวอย่างคำตอบ

ปกติหน้ามันมากกกกค่ะ ก็จะทากันแดดแล้วก็ลง Primer คุมมันแน่นๆ ก่อนแต่งหน้าด้วยรองพื้นค่ะ แต่บางทีที่แดดร้อนมากๆ มันก็ไม่ค่อยจะอยู่ รองพื้นมีเยิ้มบ้าง ถ้าได้ BIORE UV PERFECT FACE MILK มาใช้ก็คงจะดีเลย เพราะทาแค่ตัวเดียวก็ช่วยได้ทั้งคุมมัน กันแดด แถมทำให้หน้าไม่หลุดอีกด้วย ไม่ต้องทา Primer จ้า

4. อย่าลืม! ใส่รายละเอียดชื่อ-นามสกุลจริงที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ให้ชัดเจนที่หน้า My Page เท่านั้นนะจ๊ะ สำหรับติดต่อกลับในกรณีที่ได้รับคัดเลือก

ระยะเวลาการร่วมสนุกตั้งแต่: 28 เม.ย. - 27 พ.ค. 60ประกาศผล: 6 มิ.ย. 60