ไม่อยากเมคอัพหลุด เพราะอากาศร้อนต้องลองนี่ "กันแดดซับมัน" จาก BIORE UV PERFECT FACE MILK

34 16

สาวๆ ลองนึกกันเล่นๆ สิคะว่า บิวตี้ไอเท็มตัวไหนที่เป็น Must Have ขาดไม่ได้! เชื่อว่าคำตอบของทุกคนจะต้องเป็น “ครีมกันแดด” แน่นอน ยิ่งแดดเมืองไทยร้อนมากกกอย่างกับพระอาทิตย์ย้ายมาอยู่หน้าหมู่บ้านแบบนี้ ยิ่งขาดไม่ได้ค่ะ เฮ้อ! พูดแล้วมันก็ช้ำใจเนอะ พอแดดแรงก็ร้อน หน้าก็มันเยิ้ม! บางทีนะ แต่งหน้ามาแบบสวยๆ แต่พอผ่านไปครึ่งวัน ทั้งเมคอัพเอย กันแดดเอย หลุดละลายออกมาหมด โอ๊ยย อยากจะร้องไห้!!

ใครเจอปัญหานี้ไม่ต้องร้องแล้วจ้า เพราะ Biore เค้าส่งตัวช่วยมาแก้ปัญหานี้ให้กับสาวไทยโดยเฉพาะ ด้วยกันแดดซับมัน BIORE UV PERFECT FACE MILK SPF 50+ PA+++ สูตรใหม่!

กันแดดสูตรพิเศษที่เป็นเมคอัพเบสในตัวเดียว พร้อมคุณสมบัติที่ช่วยควบคุมความมันได้ยาวนานยิ่งขึ้นด้วยเทคโนโลยี Sebum Absorbing Technology ที่ช่วยคุมให้ผิวไม่มันเยิ้ม นอกจากนี้ยังกันน้ำ กันเหงื่อ ช่วยให้เมคอัพติดทนนาน ไม่หมอง ไม่ละลาย พร้อมปรับผิวให้เนียนเรียบได้อย่างเป็นธรรมชาติ ให้สาวๆ สวยไม่หมองได้ตลอดวัน ไม่ต้องกังวลเลย

ส่วนเรื่องการกันแดดก็ไม่ต้องห่วงเลยนะจ๊ะ ประสิทธิภาพเค้าแน่นอยู่แล้ว สามารถกันแดดได้สูงสุด SPF 50+ PA+++  ช่วยปกป้องผิวได้ทั้ง UVA1, UVA2 และ UVB เลยค่ะ แถมยังไม่มีส่วนผสมของน้ำหอมด้วยนะจ๊ะ ใครที่แพ้น้ำหอมสามารถใช้ได้แน่นอน

อีกอย่างนึงที่เก๋มากๆ ก็คือเนื้อของเค้าที่เป็นเนื้อน้ำนมบางเบาค่ะ ซึมง่ายมากก ไม่เป็นคราบขาวระหว่างวันด้วยนะ แถมปาดปุ๊บซึมปั๊บ ไม่มันเลย ไม่เชื่อลองดูนี่สิ

แทบจะไม่มีกันแดดหรือความมันติดออกมาบนกระดาษซับมันเลยจ้า แล้วพอหน้าไม่มัน เมคอัพก็สวยไม่หลุด ทนสุดๆ สู้แดด แค่นี้สาวๆ ก็สามารถมั่นใจได้ตลอดทั้งวันแล้วค่ะ จะว่าไปคุณสมบัติของเค้ามันเหมาะกับสาวไทยจริงๆ โดยเฉพาะสาวๆ หน้ามันที่เบื่อจะต้องมาซับหน้ากันบ่อยๆ จ้า 

เป็นยังไงจ๊ะสาวๆ เห็นแล้วตาลุกวาวเลยใช่มั้ยละ ใครที่อยากลองใช้วันนี้เรามีมาแจกกันด้วย แค่คลิกไปร่วมกิจกรรมกันได้เลยที่นี่ ไม่แน่นะ สาวๆ อาจจะเป็นจะเป็นผู้โชคดีที่จะบ๊ายบายหน้ามันกันก็ได้